เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

OSX on Dell Mini9
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 61
มีใครใฃ้ dell ละลง osx มั้งครับ

ผมขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

คือ ใช้ แผ่น เวอร์ชั่นไหนกันครับ

ตอนนี้ผมโหลดมาลองสองแผ่นละ ยังไม่รอดเลย

มี ideneb 10.5.6 (inatall เสร็จค้างหน้า apple หมุนๆและมี รุปห้ามมาบนโลกโก้ apple)

กับ iatkos v7 (install เสร็จค้างหน้า apple หมุนๆ)

เวลาติดตั้ง patch ให้เลือกไรมั้งครับ

ผมไปหาอ่านใน mydellmini มีแต่สอน ติดตั้งแผ่น retail งงมากตอนนี้

ท่านที่ลงผ่านใช้แผ่นไหนครับ และเลือกลง patch ไหนมั้งครับ

ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 14/7/2009 11:02
Transfer the post to other applications Transfer

Re: OSX on Dell Mini9
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 61
ตอนนี้ลงผ่านแล้วครับ

ใช้แผ่นเดียวกะ wind เลยครับ

แต่ driver wireless กับ sound ต้องลงเพิ่มครับ

^^

โพสเมื่อ : 17/7/2009 23:32
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]