เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

น้องวรรณเป็นอะไร!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
มือใหม่
13/3/2009 19:51
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 18
คือว่าผมมีacer aspire oneครับซื้อมาจากร้านที่สนิดพอสมควรครับบริการดี เพราะพ่อรู้จักและใช้บริหารมานานไม่โกง บลาๆๆๆๆ
ตัวoneนี้ก็ซื้อมาจากร้านนี้ครับ แต่วันก่อนอยู่ดีๆ มันอืดๆขึ้นมาคือกระตุกๆดูหนังหรือทำทุกอย่าง bootวินโด้ช้า
ผมเลยสงสัยเจ้าตัวhddเสียแน่ๆ ดูกราฟ อีกทางก็คิดว่าวินโด้สงสัยพัง เลยจับลงใหม่เมื่อวาน

ใช้ได้ปกติจนเมื่อกี้นี้เอง ftpปกติอยู่ แล้วดูหนังไปด้วย เรื่องแรกผ่าน...... เรื่องที่2เฮ้ยค้าง.......กระตุกๆๆๆๆๆ
สักพักก็พออยู่ได้เลยสั่งปิดเครื่อง1รอบ เปิดเครื่องใหม่ เอาแล้วไงเดจาวู เจออีกแล้วววbootวินโด้ช้าๆ

พอโหลด์หน้าจอ ฮาๆๆๆพระเจ้า อืดๆ กระตุกๆอีกแล้ว......

สรุปจากบ่นยาว ดูจากเครื่องใต้ท้องไม่มีอะไรติดประกันนะ...แต่เจ้าตัวhdd ข้างในมัน มีประกันมั้ยครับ เครื่องไม่น่าหิ้วจากนอกนะ เพราะยังมีคู่มือ สแกนไวรัสแถมเหมือนซื้อร้านทั่วไปครับ แต่ร้านนี้น่าจะหาได้ถูกกว่าครับ

อันนี้รูปก่อนที่hddจะเกิดปัญหาครับ เมื่อกี้ครับว่างๆเลยสแกนเล่น สดๆดูแล้วก็เหมือนจะมีปัญหา
Open in new window

แต่ตอนนี้ที่เครื่องเกิดปัญหานั้น สแกนได้17นาทีแล้ว ด้วยความเร็ว1.6mbฮาๆๆๆๆ
อันนี้รูปตอนอืดๆ:rip::rip::rip:
ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 19/9/2009 15:42
Transfer the post to other applications Transfer

Re: น้องวรรณเป็นอะไร!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 24
เป็นที่ hdd

โพสเมื่อ : 20/9/2009 0:10
Transfer the post to other applications Transfer

Re: น้องวรรณเป็นอะไร!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
มืออาชีพ
23/7/2008 21:30
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 121
มีคำถามรึเปล่านิ หรือว่าไม่มี งง

โพสเมื่อ : 20/9/2009 14:21

[ค้นหา ขั้นสูง]