เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

++ Help Ctr เต็มหน้าจอเลย ++ ทำไงดีครับ ++
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 16
++ Help Ctr เต็มหน้าจอเลย ++ ทำไงดีครับ ++

ตอนนี้ใช้ eee 901 ไม่ได้เลย ลง windows ก็ไม่เป็น

เปิดเครื่องมา login แล้วหน้าจอมันขึ้น help ctr เต็มไปหมด

ปิดยังไงก็ไม่หมด ทำอะไรไม่ได้เลย แก้ไขยังไงดีครับ

ผมอยากลงใหม่ ต้องไปที่ไหน

ตอนนี้ทำงานอยู่แถวสนามเป้า

พี่ๆน้องๆใจบุญผ่านมาช่วยดูให้ผมหน่อย...เถอะนะ เสียเงินก็ยอมครับ

โพสเมื่อ : 28/10/2009 13:45
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ++ Help Ctr เต็มหน้าจอเลย ++ ทำไงดีครับ ++
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 16
ลง Windows ก้อยังไม่ได้ ประกันเพิ่งหมด ทำไงดีครับ

ช่วยหน่อยได้ไหม....

โพสเมื่อ : 13/11/2009 17:25
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ++ Help Ctr เต็มหน้าจอเลย ++ ทำไงดีครับ ++
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 65
ไม่รู้จะแนะนำอย่างไรเหมือนกันครับ เพราะลงโปรแกรมไม่เป็นเหมือนกัน แต่ร้านรับลงโปรแกรมก็มีแถวฟอร์จูนครับ หรือจะไปที่ศูนย์มันก็ได้ครับที่ฟอร์จูนมีครับ ลองเข้าศูนย์มันก่อนดีกว่าครับ เผื่อจะแก้ไขได้ครับ

โพสเมื่อ : 14/11/2009 0:35

[ค้นหา ขั้นสูง]