เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากรู้มากค่ะ รบกวนนิดนึงนะคะT^T
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
สวัสดีค่ะ มาใหม่นะคะ ฝากตัวด้วยค่ะ
วันนี้มีเรื่องรบกวนให้ช่วยนิดนึงน่ะค่ะ

คือว่าเล่นเว็บแล้วได้เมสเซจมาค่ะ
แต่ตอนที่เราแอดเค้าไป เราไม่ได้บอกอะไรเค้า
เค้าคงคิดว่าเราเป็นคนญี่ปุ่นแน่เลยเพราะเว็บนี้ของญี่ปุ่นT^T
เลยเอ๋อไปเลยค่ะ (เข้าใจประมาณว่าเค้าคงขอบคุณที่แอดไปละมั้ง=w=)
เราอยากรู้มากๆๆๆๆว่าเค้าตอบเราว่าอะไร
ผู้รู้ช่วยแปลให้หน่อยนะคะ >__<
นี่คือข้อความค่ะ...

初めましてsadaharu様*
この度はFC申請して頂きぁりがとぅござぃます!!

こんな奴にFC申請して頂き大変恐縮です(>△<)!
ぁりがとぅござぃます!!!

FCは主に雰囲気&ネタばかりですが、ぉ暇な時にでも見てゃって頂けると嬉しぃです(^^)

英語が苦手な為日本語でぉ返事をしてしまって申し訳ぁりません(>_<)
それでわ乱文失礼致しました
อีกอันT^T
FC申請ありがとうございました^^まだまだ未熟者ですが、もっと画像を増やしていきますので、これからも宜しくお願い致します^^

ขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคะ>w<

โพสเมื่อ : 2/4/2010 22:18
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากรู้มากค่ะ รบกวนนิดนึงนะคะT^T
มือใหม่
13/4/2010 14:23
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1
Sadaharu ต้องการพบคุณ *
ขอขอบคุณอีกครั้งและใช้ Arigatougozaimasu FC!

ขอบคุณผู้ชายคนนี้ฉันขอโทษฉันได้ใช้ FC (△ <>)!
Arigatougozaimasu!

บรรยากาศส่วนใหญ่ FC และมีเพียงหลอกลวงและความสุข Idesu Yatte 顶 Keru เวลาว่างดูที่ User Interface (^ ^)

Sorry Arimasen ฉันสำหรับคำตอบสำหรับยากจนภาษาอังกฤษในญี่ปุ่น (>_<) User Interface
ฉันเห็นดังนั้นฉัน乱文
อัน T ^ T อีก
Thank you ^ ^ FC โปรแกรมยังคงอ่อนคนดังนั้นภาพจะเพิ่มมากขึ้นในอนาคตคุณ ^ ^ ขอบคุณ

โพสเมื่อ : 13/4/2010 14:26
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากรู้มากค่ะ รบกวนนิดนึงนะคะT^T
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
นี่ใช้กูเกิ้ลแปลมารึเปล่าคะ กูเกิ้ลไม่ค่อยตรงนะคะเราว่า มันแปลเป็นคำๆอะค่ะ
แต่ก็ขอบคุณที่มาตอบนะคะ

โพสเมื่อ : 13/4/2010 19:51

มืออาชีพ
21/5/2007 18:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 404
ขอโทษมากมายที่เข้ามาตอบช้ามากกก
หวังว่ายังจะคงเข้ามาติดตามนะคะ

ที่เพื่อนสมาชิกช่วยแปลมา จะตกๆหล่นๆผิดๆเพี้ยนไปบ้างน่ะ่ค่ะ
เอาใหม่นะคะ..

初めましてsadaharu様*
この度はFC申請して頂きぁりがとぅござぃます!!
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณsadaharu
ขอบคุณมากค่ะที่ได้กรุณารับสมัครFCในครั้งนี้

こんな奴にFC申請して頂き大変恐縮です (>△<)!
ぁりがとぅござぃます!!!
ฉันรู้สึกซาบซึ้งใจมากที่กรุณารับ FC อย่างฉัน
ขอบคุณมากค่าาา

FCは主に雰囲気&ネタばかりですが、ぉ暇な時にでも見てゃって頂けると嬉しぃです(^^)
FCเนี่ย หลักๆก็คงจะมีแต่บรรยากาศ&การปล่อยมุขนะคะ ถ้ามีเวลาว่างก็แวะเข้ามาดูนะคะ จะดีใจมากเลยค่ะ

英語が苦手な為日本語でぉ返事をしてしまって申し訳ぁりません(>_<)
それでわ乱文失礼致しました
เพราะว่าภาษาอังกฤษแย่มาก เลยต้องขอตอบมาเป็นภาษาญี่ปุ่น ขอโทษด้วยนะคะ แล้วก็ต้องขอโทษที่ข้อความไม่เรียบร้อยด้วยค่ะ
อีกอันT^T
FC申請ありがとうございました^^まだまだ未熟者ですが、もっと画像を増やしていきますので、これからも宜しくお願い致します^^
ขอบคุณค่ะที่รับสมัครFC ยังไม่ใช่แฟนคลับไฟแรง แต่จะพยายามเพิ่มรูปภาพให้มากขึ้นค่ะ จากนี้ไปก็ขอฝากเนือฝากตัวด้วยนะค้าาา

โพสเมื่อ : 18/5/2010 11:13

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
ขอบคุณมากๆๆๆๆเลยค่ะ T^T
อุตส่าห์มาแปลให้ ดีใจที่ได้รู้ซะทีว่าเค้าพูดอะไรมา >_<
ขอบคุณนะคะ

โพสเมื่อ : 24/5/2010 16:38

มือใหม่
14/10/2010 16:07
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
ถามเรื่องตัวอักษษร ไม่รู้ว่าตัวอะไร

ขอความหมายด้วยนะครับคัยทราบก็ส่งอีเมล์มาให้ทีนะครับ

cyberunlmit2009@hotmail.com

ขอบคุณครับขอด่วนนะครับ

โพสเมื่อ : 15/10/2010 15:16

[ค้นหา ขั้นสูง]