เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Joybook Lite U121 ของ ผมมีปัญหาช่วยที
มือสมัครเล่น
12/7/2008 20:24
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 75
Joybook Lite U121 ของผม มีปัญหาครับ ทำไม ผมเข้า windows ไม่ได้อ่ะครับติดที่หน้า Bios ตลอดเลยส่วนที่บอกเวลาอ่ะครับ ทั้งๆ ที่ตอนเเรก ทำงานปกติเเต่ตอนนี้ มัน ไม่ยอมเข้า windows ตลอดเลยไม่ยอมกระดิกไปไหนเลย อยู่ที่ Bios หน้าเดียว ทั้งๆๆ ที่กด ESC เเล้ว ก็ ไม่ยอมออก ครับช่วยหน่อยนะครับ

โพสเมื่อ : 16/8/2010 19:02
เบื่อไหมครับกับการที่ ต้องโหลดหนังเป็น 1GB มันเเสนจะเยอะมากมาย เเต่เรามีทางเลือกให้ท่าน เพียง ท่าน สมัครสมาชิก เว็บ www.nutlove.co.cc ท่านก็จะได้ดูหนังเเบบออนไลน์ ไม่ีต้องโหลดก่อนให้เสียเวลา 5555+ มันช่างสบายเสียนี้กะไร ว๊ากกกกกกกกก....
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Joybook Lite U121 ของ ผมมีปัญหาช่วยที
มือใหม่
20/1/2008 18:48
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 10
อ่าอันนี้น่าจะต้องส่งศูนย์ครับ ผมเพิ่งซื้อมาใหม่กำลังเทสหนักๆอยู่ ปัญหาเดียวที่พบคือเวลาปิดฝาหน้า แล้ว ถือเดินหรือ ลอง จับ มันหมุน รอบสองรอบ มันค้างเลยครับ อันนี้ปกติหรือเปล่า ครับ แต่ถ้าปิดแล้ว ให้มันอยู่กับที่ เนี่ย มันก็ไม่เป็นไรครับ

ปล ก่อนหน้าจะเกิดอาการนี้ กำลังเล่นเน็ตอยู่มีเสียงดัง เหมือน จาน ฮาร์ดิสก์ แกร๊ก แล้ว เครื่อง ก็ดับไปเลย ต้อง รีบูตใหม่

ผมควรรีบไปเคลมหรือเปล่าครับ

โพสเมื่อ : 17/8/2010 0:32
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]