เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เรียนเชิญ พี่ๆ ชาวเรื่อยเปื่อย
มืออาชีพ
15/5/2007 15:04
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 194
ขุดมาจากกระทู้ เหมือนจะมีรีเควส ทำไงได้ 555

พี่ๆ ท่านใดสะดวก รบกวนส่งที่อยู่พร้อมชื่อนามสกุลไว้ให้ผมด้วย จะส่งการ์ดไปให้ครับผม

Open in new window

โพสเมื่อ : 8/9/2010 0:41

Re: เรียนเชิญ พี่ๆ ชาวเรื่อยเปื่อย
มือวาง
15/5/2007 22:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 503
อ้างถึง:

Happyman เขียนว่า:
ขุดมาจากกระทู้ เหมือนจะมีรีเควส ทำไงได้ 555

พี่ๆ ท่านใดสะดวก รบกวนส่งที่อยู่พร้อมชื่อนามสกุลไว้ให้ผมด้วย จะส่งการ์ดไปให้ครับผม

น่าจะไปได้อ่ะครับ

ผมส่ง PM ชื่อกับที่อยู่ไปละกันนะครับ (ไม่กล้าลงหน้าบอร์ด เดี๋ยวเจ้าหนี้ตามเจอ อิ อิ)

โพสเมื่อ : 9/9/2010 6:52

แต่ยังคงรัก Aluminum MacBook เหมือนเดิม
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เรียนเชิญ พี่ๆ ชาวเรื่อยเปื่อย
มือวาง
15/5/2007 22:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 503
ต้องขอโทษ Happyman จริงๆ วันนั้นมีเหตุฉุกเฉินทางบ้าน ต้องขับรถขึ้นเชียงใหม่ตอนเช้าวันนั้นเลย

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ อวยพรให้มีความสุขมากๆ ครับ

โพสเมื่อ : 2/10/2010 17:39

แต่ยังคงรัก Aluminum MacBook เหมือนเดิม
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]