เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เคยคิดใหมครับว่า แถบสกอล์(รูดข้างขวา)ของทัชแพด มันกระตุกไม่ได้ดั่งใจ
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 262
ผมเคยคิดอย่างนั้น ตอนแรกคิดว่าcpuมันไม่พอ เวลาผ่านภาพ มันจะกระตุก แต่ลองๆไปนานๆมันไม่ใช่ครับ
มันเป็นเพราะความละเอียดหน้าจอแนวตั้งมันต่ำเกินไป กว่าNBทั่วไปทำให้ดูกระตุกโดยที่เครื่องnbอื่นๆไม่เป็น
ลองไปปรับในเม้าท์คอนโทรพานอล ตั้งให้สปีทสกอล มันอยู่แค่1 แล้วลองเลื่อนดู
ปรากฏว่า ดูเรียบรื่น น่าประทับใจกว่ากันเยอะเลย อยากให้คนอื่นๆลองๆดูนะครับ

โพสเมื่อ : 7/3/2008 20:03
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เคยคิดใหมครับว่า แถบสกอล์(รูดข้างขวา)ของทัชแพด มันกระตุกไม่ได้ดั่งใจ
มือสมัครเล่น
23/12/2007 17:27
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 40
ขอบคุณครับ

ผมก็ใช้ไม่ค่อยถนัด โดยเฉพาะใช้่กับ Opera กระตุกมากเลยครับ แต่ใช้กับ IE ก็รู้สึกลื่นกว่า อาจแล้วแต่โปรแกรมเหมือนกันครับ

โพสเมื่อ : 8/3/2008 22:37

[ค้นหา ขั้นสูง]