เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เคยซื้อของโดยไม่ได้จ่ายทางบัตรเครดิตหรือเปล่าครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 18
พอดีหาซื้ออุปกรณ์จากจีน โดยซื้อจากบริษัทผู้ผลิตเลย เค้าให้จ่ายทาง T/T หรือ Western Union ผมไม่เคยใช้บริการมาก่อน เลยอยากมาถามความเห็นพี่ๆ เพื่อนๆ ว่าเคยไหมครับ แนะนำผมหน่อยนะ

โพสเมื่อ : 1/6/2008 11:24
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เคยซื้อของโดยไม่ได้จ่ายทางบัตรเครดิตหรือเปล่าครับ
มือเซียน
11/4/2007 23:16
จาก ราชอาณาจักรไทย
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 11294
เคยแต จ่ายผ่าน่ SWIFT ครับ ค่าธรรมเนียมค่อนค้างแพง(มาก)
บางธนาคาร (SCB) มียอดเงินคั้นต่ำด้วยครับว่าตจ้องกี่ USD
T/T & Western Union ทาง Western Union ค่าธรรมเนียมน่าจะถูกกว่า
ทาง Western Union น่าจะถูกสุดครับ
สะกดชื่อ นามสกุล ผู้รับเงินให้ถูกๆ นะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวตอนรับชื่อไม่ตรงกัน

พอส่งแล้วทาง Western Union จะให้ code เราไปแจ้ง ทางนั้น
ให้เอา code ไปรับเงินครับ

โพสเมื่อ : 1/6/2008 11:48

Re: เคยซื้อของโดยไม่ได้จ่ายทางบัตรเครดิตหรือเปล่าครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 18
ขอบคุณครับ ว่าแล้วเชียวต้องได้พี่ NuJew มาตอบ เซียน gadget หุหุ

โพสเมื่อ : 2/6/2008 7:32
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]