เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

จะเข้าไป โกสข้อมุล ใน EEE 701 เก็บไว้แต่เจอปัญหา พิม o และ . ใน DOS ไม่ได้ขอความช่วยเหลือด่วนครับ
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 35
คือวผลงวินโด้+โปรแกรมต่างๆและปรับแต่งวินโด้จนคิดว่าสมบุร
ในระดับหนึ่งแล้วก็เลยอยากจะโกส พายเก็บไว้ใช้ในคราวหน้า
แต่มีปัญหาครับ เมี่อผมรันเข้าไปในดอส ผมไม่สามารถพิม o และ .
ในดอสได้ครับ ghost.exe เมี่อพิม o และ . ไม่ได้ก้เรียกโกสขึ้นมาไม่ได้ครับ

ทำไงดีครับ จากการทดลองกดๆดุ จะมีปัญหากับปุ่มที่ทับซี้อนกับ ปุ่มที่มีเลขสีฟ้าๆบนเป้น พอมองภาพออกไหมครับ พวก ตัวเลขที่ต้องกด Fn ค้างไว้เวลาไช้งานอะครับ แต่ถ้าบุทวินโด้ขึ้นมาไช้ได้ปรกติหมดนะครับ นี่ก็พิมจากeee

ขอด่วนเลยคร้าบบบบบบบ

ขอบคุณหลายๆครับ

โพสเมื่อ : 16/7/2008 11:41
Transfer the post to other applications Transfer

Re: จะเข้าไป โกสข้อมุล ใน EEE 701 เก็บไว้แต่เจอปัญหา พิม o และ . ใน DOS ไม่ได้ขอความช่วยเหลือด่วนครับ
มือเซียน
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1041
สงสัย numlock จะเปิดไว้
ให้ลองกด FN+F11 ดูครับว่าใช่หรือปล่าว

โพสเมื่อ : 16/7/2008 11:59
PM หรือ โทร 08-16236353
พง ครับ / EEE 900A 16GB Runcore + TS + BT
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]