เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สอบถามครับ เกี่ยวกับ น้อง eee กับน้อง one ครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
คือกำลังคิดจะ ซื้อ netbook สักตัวอ่ะครับ ก่อนหน้านี้สนใจน้อง Acer Aspire One อยู่มากเลย แต่เท่าที่อ่านจากที่เพื่อนๆๆคุยกันมีข้อเสียเรื่อง ลงโปรแกรมช้ามาก คือมันเขียนข้อมูลลงใน SSD ช้ามากแต่อ่านไวปกติ

เลยอยากทราบว่า SSD ของ Asus IEEE นี่มีปัญหาเรื่องลงโปแกรมช้าเหมือน Aspire One มั้ยครับเพราะว่าไม่เห็นมีใครบ่น ของ Asus IEEE เลยว่าลงโปรแกรมหรือว่าใช้งานแล้วต้องปิด pagefile อ่ะครับ

โพสเมื่อ : 29/7/2008 3:09
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สอบถามครับ เกี่ยวกับ น้อง eee กับน้อง one ครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
เงียบจังม่าายมีใครตอบเลย อ่ะ ม่ายมีใครใช้ 2 รุ่นนี้ด้วยกันเลยหรอ

โพสเมื่อ : 30/7/2008 4:12
Transfer the post to other applications Transfer

Re: สอบถามครับ เกี่ยวกับ น้อง eee กับน้อง one ครับ
มือใหม่
20/3/2008 23:05
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 11
ผมใช้ น้อง วัน ไม่ได้ลงโปรแกรมใน SSD เพราะส่วนใหญ่ใช้พวกportable ทั้งนั้นเลยไม่รู้ว่าช้ามากรึป่าว,แต่ตอนลงwindowsก็ไมถึงกับช้ามาก

โพสเมื่อ : 30/7/2008 9:08

[ค้นหา ขั้นสูง]