เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เหตุใดทั้งที่ aspire one มีพื้นที่เหลือแต่กลับไม่ค่อยมีคนอยากเอามาโม
มืออาชีพ
23/7/2008 21:30
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 121
ผมเห็น eee เขาโมใส่ bluetooth gps touchscreen HDD
กันกระจาย ทำ case แม้กระทั่งเอากระเป๋ามาโชว์กัน
คนเก่ง ๆ เล่น น้องวรรณเอามาโมให้ดูบ้างครับ กำลังอยาก
รู้ว่า น้องวรรณของเรานั้นทำได้แค่ไหนกัน

โพสเมื่อ : 4/8/2008 13:07
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เหตุใดทั้งที่ aspire one มีพื้นที่เหลือแต่กลับไม่ค่อยมีคนอยากเอามาโม
มือสมัครเล่น
25/6/2008 13:38
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 48
อยากลองโมเหมือนกัน อิอิ แต่กลัวประกันขาด คงต้องรอหมดประกันก่อนค่อยว่ากัน

โพสเมื่อ : 4/8/2008 14:12
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เหตุใดทั้งที่ aspire one มีพื้นที่เหลือแต่กลับไม่ค่อยมีคนอยากเอามาโม
มือสมัครเล่น
20/7/2008 10:15
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 45
ผมก็อยากจะโมเช่นกันครับแต่ติดเรื่องประกันแหละ แต่คิดว่าถ้าอดใจไม่ไหวก็คงจะโมแล้วอะครับ อันดับแรกเลยก้คงจะเรื่อง HDD นี่แหละครับที่คิดว่าจะโมหนะก็มันน้อยอะครับลงอะไรเยอะไม่ได้อะ กำลังขอฟังข่าวอยู่อะครับว่าถ้าทางเอเซอร์เค้าเปิดให้อัพเกรดได้ก็จะเอาไปอัพแต่ถ้าทางศูนย์เอเซอร์บอกว่าไม่สามารถจะอัพได้ก็คงจะต้องทำเองแล้วละครับคราวนี้ก็คงจะไม่แคร์เรื่องประกันแล้วแหลละครับพี่น้อง เพราว่ารอมานานแล้วครับพี่น้อง ถ้าพี่น้องดูให้ดีนะครับ น้องวรรณหนะสามารถเพิ่มเติมอะไรได้อีกเยอะครับ ถ้าใครเคยเห็นข้างในตรงเมนบอร์ดของมันนะครับจะทราบว่ายังเพิ่มอะไรได้อีกอย่างเช่น โทรศัพท์แบบสามจี แล้วก็สามารถเพิ่ม hdd ได้อีกตัวครับแต่รายละเอียดพวกนี้ก็คือต้องซื้อ slot มาทำการบัดกรีเพิ่มครับแล้วก้อาจจะมีการเพิ่ม IC เข้าไปอีกซักตัวก็ใช้ได้ครับ แต่ข้อมูลตรงนี้ถ้าเอเซอร์ให้หรือทางเอเซอร์เปิดอัพเกรดให้ผมว่าจะดีมากๆเลยอะครับหาข้อมูลในเวปก็มีน้อยอะครับเกี่ยวกะน้องวรรณ ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับว่าทำไมไม่ค่อยมีใครโมกันบ้างอะครับผมว่าน้องวรรณมีอะไรที่น่าโมเยอะกว่า EEEPC อีกนะครับพี่น้อง

โพสเมื่อ : 4/8/2008 17:45

[ค้นหา ขั้นสูง]