เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากทราบวิธีการตั้งค่าเชื่อมต่อน้อง EEE (Linux) + usb ครับ
มือใหม่
24/9/2008 22:30
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
พอดีลองตั้งค่าอาอี๊ 701 ที่เป็น linux กะโนเกีย E51 ผ่าน usb แต่เชื่อมต่อไม่ได้อ่ะครับ จะขึ้นคำว่า no carrier connect script failed แต่ถ้าต่อกะ windows หรือ mac ก็เชื่อมต่อได้ปกติ เลยอยากรู้ว่าเคยมีใครลองต่อได้บ้างเหรอครับ ไม่มั่นในว่าการเชื่อมต่อนี้จะรองรับกับ linux รึเปล่า - -" ขอคำแนะนำด้วยครับผม

โพสเมื่อ : 2/11/2008 15:31
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]