เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอความช่วยเหลือเรื่อง Asus EeePC900.
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
พอดีได้เครื่อง EeePC900 มาครับ spec ตามข้างล่างครับ...

CPU 900.
Ram 2 G.
H/D 30 G.

1. ท่านใดมี แผ่น CD ที่ติดมาตอนซื้อเครื่องบางครับ...ตอนได้มาน้องชายไม่ได้ให้มาด้วยครับ..รบกวนขอไฟล์ด้วยครับ...

2. อยากทราบว่า ตัวนี้ windows ที่ติดมาตอนซื้อเครื่องเดิมๆ เลย มันเป็นตัวไหนครับ..เห็นมีสติ้กเกอร์ติดอยู่ทางด้านหลังแต่ไม่ได้ระบุว่าเป็น XP Home หรือ XP Pro. อ่ะครับ..

3. ตอนนี้ไม่สามารถเข้า Bios ได้..ติด password มีใครแนะนำวิธีการเอา password ออกบ้างไหมครับ...

รบกวนด้วยครับผม....

email : d_hillsmen@hotmail.com

โพสเมื่อ : 3/11/2008 9:15
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]