เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

*** uninstall winamp ไปแล้ว แต่ฟังเพลงใน windows media ไม่ไ่ด้ค่ะ ***
มือสมัครเล่น
15/10/2008 5:19
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 91
อ่าาา พอดีเราเองใช้ iTunes เป็นประจำ แต่ยังไม่ได้โหลดลงอาอี๊หรอกค่ะ ก็ตั้งใจ
ว่าช่วงแรกนี้จะใช้ wmp แทนไปพลางๆก่อน เพราะชอบมากกว่า winamp เราก็
เลย uninstall มันซะเลย ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม

ทีนี้พอเอาออกไป เราก็เอาเพลงมาลง มันฟังใน wmp ไม่ได้อะค่ะ ทั้งๆที่ก็เซ็ทให้
มันเป็น default แล้วอะ แบบนี้แก้ยังไงดีคะ ไม่รู้ว่าถ้าโหลด iTunes มาแล้วจะ
ฟังไม่ได้แบบนี้รึเปล่า

ยังไงรบกวนด้วยนะคะ ฮือออ

โพสเมื่อ : 10/11/2008 17:01
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]