เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Book
มือใหม่
27/11/2008 20:12
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 10
หนังสือ มินนะ โนะ นิฮงโกะ ... และ ... นิฮงโกะโยโรชิขุ ...

ถ้าเริ่มต้นเรียนจะต้องเรียนเล่มไหนก่อนดีครับ

แล้วหาซื้อหนังสือนี้ได้ที่ไหนครับ ?? ลบกวนด้วยนะครับ

ผมผึ้งจะเริ่มเรียน....

...

Ummm .. ปี ค.ศ. 2014 ญี่ปุ่นจม... น่าจะเรียนภาษาเขาเอาไว้ อย่างน้อยเขาก็เหลือเพียง 2- 3 เกาะที่อยู่รอด...

...
อยากเรียนด้วยตนเองมาก ๆ เพราะถ้าไปเรียนตามที่ห้างต่าง ๆ ก็คงนานกว่าจะได้ เรียนด้วยตนเองเจ๋งสุด 555+ อยากรู้ตอนไหนก็เปิดหนังสือแล้วจดจำได้เลย

...

ญี่ปุ่นกับจีน.. ตัวอักษรจีน กับ คันจิ ผมดูๆ แล้วมันไม่ต่างกันเลยนะ แต่ว่าอานคนละอย่าง... - -

ผมผึ้งรู้ 555+ ฮา - นะ ... มี 2อย่างที่ผมรู้ แปลว่าจมูก กับดอกไม้ ... lol

งั้น ขอลาหละครับ อยากได้หนังสือนี้มาก ตอนนี้ผมเงินสพัด...

แนบ ไฟล์:

jpg  Bioshock1.JPG (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 6/12/2008 15:59
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Book
มืออาชีพ
21/5/2007 18:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 404
มินนะ โนะ นิฮงโกะ ก้อน่าจะดีนะคะ
ลองซื้อมาเรียนซักสองสามเล่ม
เซนเซย์ก็ซื้อแหลกตอนสมัยยังเรียนเองอยู่ค่ะ 555

อ้อ เงินสะพัดเำหรอคะ สวนกระแสมากเลยค่ะ ฮ่าๆๆ
ใช้ไม่หมดก็มาแบ่งแถวนี้ได้นะคะ

โพสเมื่อ : 8/12/2008 13:02

[ค้นหา ขั้นสูง]