เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

รบกวนถามหน่อยครับ minixp กับ 900A
มือใหม่
3/11/2008 20:30
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 13
ลง windows minixp กับ 900A ก็ใช้ได้ดีครับไวดี แต่มีปัญหาว่า ลงแล้วมีปัญหา คือลงdriver modem มือถือ imobile เพื่อเล่นnet ไม่ได้เพราะลง driver ได้ หา modem เจอ แต่ปรากฎว่าไม่มีที่add modem standard ที่เป็น ความเร็วต่างฯและ เปลี่ยน port ไม่ได้เพราะไม่มีที่เปลี่ยน ทำให้ใช้มือถือเป็นโมเดมไม่ได้ครับ และ update bios ไม่ได้เลย โดยวิธีลงโปรแกรม ของAsus ที่ update ที่บอกว่าติดตั้งแล้วโหลดมาอัปเดตเองได้ แต่ก็ทำไม่ได้ ไม่ทราบว่าเป็นที่ windows ตัวนี้ไหมครับ ที่มันตัดความสามารถไปหลายอย่าง หรือมีวิธีทำได้ ช่วยกรุณาแนะนำหน่อยครับ ลงกะ เตรื่อง eee 900Aนะครับ ถามที่ ห้อง xp talk ในtopic ที่แจกและแนะนำ xpmini ก็ไม่มีคนตอบครับ ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 10/1/2009 1:26
Transfer the post to other applications Transfer

Re: รบกวนถามหน่อยครับ minixp กับ 900A
มือใหม่
31/12/2008 10:42
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 17
ุลองใช้ window ตัวเต็มดูไหม
ของผมตัวเต็มมันก็เร็วมากนะ

โพสเมื่อ : 10/1/2009 14:43
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]