เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มีเรื่องรบกวนสอบถามครับ
มือใหม่
27/1/2009 17:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
ใช้เจ้าตัวน้อย n10j อ่ะครับ

คราวนี้มันมีปัญหาครับ

คือว่า ผมจะโพสรูปเข้า เวปพันทิพ แต่พอโพสแล้สทางเว็ปจะแจ้งว่าพบปัญหา ประมาณว่า ผมเซฟไฟล์นามสกุลไม่ถูกต้องอ่ะครับ

แต่พอไปลิงที่เว็ปอื่นผมก้อโพสได้ตามปกติอ่ะครับ (รูปชุดเดิมครับป

คราวนี้เอารูปชุดเดิมนี้อีก ไปใส่เครื่องอื่น แล้วลองโพสเข้า เวปพันทิปใหม่ ปรากฏว่า มันก้อโพสได้อ่ะครับ

แต่พอลองกลับมาใส่ เจ้า n10j โพสดูอีกที มันก็ไม่ได้เหมือนเดิม

ไม่ทราบอาการแบบนี้มันเกิดจากอะไรอ่ะครับ

แนบ ไฟล์:

jpg  DSC_0783.JPG (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 28/1/2009 20:16
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]