เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากให้ปรับเว็บบอร์ดกลับเป็นแบบเดิมครับผม...
มือสมัครเล่น
13/1/2009 17:44
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 92
เนื่องจาก อ่านเว็บบอร์ดที่ปรับรูปแบบใหม่แล้ว
(เป็น Re:XXXXX) รู้สึกว่ามันไม่คล่องตัวในการอ่านคำตอบ

สมมติว่า ถ้าเราเป็นคนที่มีปัญหา และต้องการคำตอบ
อาจจะมีคนเข้ามาช่วยตอบหลากหลายคำตอบ
ซึ่งเราจำเป็นต้องเปิดดูทุกคำตอบ แต่ในการจะเปิดอ่านแต่ละความเห็นนั้น เราจะเป็นต้องไปคลิกที่แต่ละความเห็น
ซึ่งผมเองมองว่ามันไม่สะดวกเท่ากับแบบ Scroll อ่านเอาแบบเดิม

เลยมาขออนุญาติเสนอความเห็นครับผม

ยกมือโหวตหนึ่งเสียงครับ

โพสเมื่อ : 19/2/2009 11:59
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากให้ปรับเว็บบอร์ดกลับเป็นแบบเดิมครับผม...
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ไม่ได้ไปปรับเปลี่ยนอะไรครับ จริงๆ แล้วเราสามารถเลือกดูได้ตามสะดวก โดยให้เลือกที่กล่อง "เลือกดูแบบ" ด้านบน แล้วเลือก "แบบเห็นหมด" ก็จะเป็นอย่างที่ต้องการครับ

โพสเมื่อ : 19/2/2009 13:34

Re: อยากให้ปรับเว็บบอร์ดกลับเป็นแบบเดิมครับผม...
มือสมัครเล่น
13/1/2009 17:44
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 92
ป๊าดดด........เซ่อจริงๆ

ครายมาแอบปรับเครื่องผมเนี่ย......
ไอ้เราก็ว่าเราไม่ได้ปรับ

จู่ๆ ทำไมมันเปลี่ยนเองได้หว่า
ไวรัสลง หรือแฟนแอบมาเช็คกิ๊ก..

อิอิอิ

ขอบคุณคร้าบบบบพี่

โพสเมื่อ : 19/2/2009 14:23
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]