เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

+ สอบถามเรื่องการ โม AA1 หน่อยคับ +
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 34
คือ ตอนนี้ ผมโม ใส่ B/T เข้าไปในเครื่องเเล้วน่ะคับ ตามจุดที่มีการแนะนำไว้ ทีนี้ อยากได้พอร์ท USB บนบอร์ดอีกสักพอร์ทน่ะคับ ว่าจะใส่ Cardreader อันเล็กๆ ที่ต่อกับ Micro SD กะว่าจะเอาไว้ บูตเจ้า Linux Mint น่ะคับ ไม่อยากพกแบบ Handy Drive อ่ะคับ พอรบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
ปล. คงไม่ใส่ HDD อ่ะคับ มัน ผิดคอนเซปป์ผม แค่ ทำ EWF กับ แรม 1.5 GB ก้อพอใจมากมายแระคับ

โพสเมื่อ : 9/6/2009 10:56
Transfer the post to other applications Transfer

Re: + สอบถามเรื่องการ โม AA1 หน่อยคับ +
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 34
ผมใช้ พอร์ท ด้านล่างไปแล้วน่ะคับ แล้ว ไม่ทราบว่า ด้านบนน่ะ ใช้ได้มั้ย ???

แนบ ไฟล์:

jpg  backsidelr5.jpg (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 9/6/2009 11:05
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]