เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 (2)

Re: มือใหม่สอบถามเรื่อง WIfi หน่อยครับ งง
มืออาชีพ
3/12/2008 13:23
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 144
อ้างถึง:

NuJew เขียนว่า:
ลองเอา
"The Instruction at "0x001f1cb0" referencd memory at "0x001f1cb0" "ไป search ใน google มา น่าจะติด virus ครับเครื่อง

ครับก็เคยลอง search ก่อนจะมาลงถามเพื่อนๆพี่ๆแล้วอ่ะครับ แฮ่ๆๆ ทำทุกอย่างที่มีคนแนะนำอ่ะครับ ทั้ง สแกนไวรัส เอย ทำโน้น ทำนี้ ไปเรื่อย ก็ไม่ได้ ตอนนี้เลยใช้ไปก่อนครับเพราะ ไม่ได้ใช้ wifi แล้ว ทุกอย่างก้ปกติครับ คิดว่าคงต้องลง window ใหม่ละครับ ขอบคุณมากครับผม ที่เข้ามาแนะนำกันทุกท่านเลย

โพสเมื่อ : 29/1/2009 14:07
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]