เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 (2)

Re: ความรู้สึก(ของผม)กับน้องวรรณ์ AO751H
มือใหม่
11/8/2009 12:34
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
พวกเดียวกันรายงานตัวครับ...

เพิ่งขาย Dell Inspiron 1525(ให้เพื่อน) แล้วซื้อ AO751 ครับ

แรกๆก็โดนทั้งเพื่อนที่เป็นเซียนและคนในครอบครัวด่าพอสมควร แล้วจะทำไมล่ะครับ... ผมไม่มีความจำเป็นที่จะต้องใช้ Spec แรงขนาดนั้นแล้ว ที่สำคัญคือ...มันหนักครับ เป็นสิ่งที่รับไม่ได้จริงๆ (ความพอใจส่วนตัวล้วนๆ)

ทุกวันนี้มีน้องวรรณคู่กายแล้วรู้สึกว่าคล่องตัวขึ้นเยอะ จะ้ต่อ Net จะทำอะไรก็สะดวกเบาสบายไปหมด คิดไม่ผิดจริงๆครับที่ขาย Dell แล้วมาซื้อ น้องวรรณ

ทุกคนคิดแบบผมมั๊ยอิอิ

ปล. เวลาเสียบปลั๊กชาร์จแล้วจับที่ฝาหลัง LED แล้วรู้สึกว่าจะมีไฟดูดเล็กน้อย...(ผิดปรกติเหรอเปล่าครับ)

โพสเมื่อ : 11/8/2009 12:53
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]