เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 (2)

Re: แปลงโฉมอาอี๊พันปี:ไฮโซซะไม่มี
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 7
อ้างถึง:

อลิซเบล เขียนว่า:
ตอนเช้าหลังจากได้เล่นกับอาอี๊ซักพัก ชักเบื่อๆ
ก้อเลยสัดตัดสินใจไปเดินเล่นพันทิบดีกว่า จะได้เอาอาอี๊ไปให้ศูนย์ดูด้วย
(อาอี๊เสียงฮาร์ดดิสดังแปลกๆ) เลยกินข้าวเสร็จแล้วนั่งรถไปทันที
พอถึงพันทิบ อ่ะส่งอาอี๊เข้าศูนย์ดีก่า ให้เจ้าหน้าที่เปิดอาอี๊ดู นั่งรอประมาณสิบนาที
ยี่สิบนาที จนครึ่งชั่วโมงไปแล้ว พี่เค้าเลยบอกกับเราว่า คอมไม่เป็นไรนี่คะก็ปกติดี
ไม่มีเสียงอะไรเลย ไอ้เราก็เอ้ จริงหรอ เอามาดูเอง เอ มันก้อไม่ดังแล้วนี่เนอะ
แปลกแหะ ก็เลยออกมาแบบจ๋อยๆ (และหน้าแตกนิดนึง)

แต่ไหนๆก้อมาเดินพันทิบแล้ว ก้อนะ ช้อปซะหน่อยละกัน ว่าจะหากระเป๋าให้อาอี๊ด้วย เดินๆไป ได้กระเป๋ามาหนึ่งใบ พัดลมอีกหนึ่ง ดีวีดีกล่องนึง ว่าจะกลับละดันเจอร้านขายสติ๊กเกอร์ติดคอม เลยลองแวะๆดูหน่อย เจอแต่ลายสวยๆทั้งนั้น เลยซื้อมาซะสอง แหะๆ เด๋วติดกับอาอี๊พันปีแล้วจะอัพรูปให้ดูนะงับ

คุณ อลิซเบล คับ ... ฮาร์ดดิส เสียงดัง อิ๊ด ๆๆๆ ใช่ป่ะคับ ดังเบาๆอ่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคับ กำลังสงสัยอยู่ว่า ปกติเครื่องอื่นเป็นหรือป่าว

ใช่ eee 1000h อยู่คับ.....

ใครใช้ eee อยู่ช่วยบอกหน่อยคับ ขอบคุณคับป๋ม

โพสเมื่อ : 20/9/2008 13:32
Transfer the post to other applications Transfer

Re: แปลงโฉมอาอี๊พันปี:ไฮโซซะไม่มี
มืออาชีพ
12/9/2008 13:15
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 340
ตอบคุณ imp01

ค่ะ เป็นเหมือนกันเลย แต่ช่วงนี้เป็นๆ หายๆ
พอเอาไปให้ศูนย์ดู มันก้อไม่ดังซะงั้น
รอคำตอบจากคนอื่นด้วยเหมือนกันค่ะ

โพสเมื่อ : 20/9/2008 14:02
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]