เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถามคนที่ใช้ linux ที่มากับเครื่องยังไม่ได้เปลี่ยนเป็น win xp ครับ
มืออาชีพ
24/11/2007 9:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 231
linux ที่ใช้น่ะครับมันกินพื้นที่แฟรชเมโมรี่เราเท่าไหร่คคับแล้วยังเหลืิออักเท่าไหร่
คือผมลงวินโดวไปแล้วครับเลยไม่ได้ดูก่อนน่ะครับ

ต่อมา office ที่ให้มาจะใช้กับ ไฟล์ ที่เป็นของไมโครซอฟได้สมบูรณ์ไหมครับ

โพสเมื่อ : 30/11/2007 18:18
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ถามคนที่ใช้ linux ที่มากับเครื่องยังไม่ได้เปลี่ยนเป็น win xp ครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
หากเป็นระบบปฏิบัติการเดิมๆ ที่มากับเครื่องจะเหลือพื้นที่ให้ใช้งานประมาณ 1.4 GB ครับ โปรแกรม OpenOffice.org ที่มากับ Eee สามารถเปิดไฟล์ Microsoft Office ได้ แต่อาจมีการผิดเพี้ยนของฟอนต์และพวกตารางหรือแผนภูมิบ้าง คงต้องทดสอบดูครับ

โพสเมื่อ : 3/12/2007 8:41

[ค้นหา ขั้นสูง]