เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถ้าผมต่อสัญญาณจาก port pci-e 2
มืออาชีพ
24/6/2008 23:00
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 175
ช่องที่มันไม่มี conector มาให้ครับ เอาสัญญาณจาก 36 - 38 แล้วไฟจากจุดอื่น จะต้องลง Windows หรือ เปลี่ยน Bios หรือ ลง Driver ใหม่หรือเปล่าครับ เพราะพอต่อเสร็จ กล้องก็หาย แต่ USB HUB ที่ใส่เข้าไปใหม่ก็ขึ้น แต่ Touch panel ไม่ขึ้น แต่มี HID Interface ขึ้นใน Device ครับ งง ๆ มึน ๆ ตี4 แล้วเลยเลิกก่อน *-*

ยังมึนค้าง โพสผิดที่ ยังไงรบกวน เวปมอนสเตอร์ (ที่น่ารัก) ย้ายห้องให้ด้วยครับ

โพสเมื่อ : 29/10/2008 11:58
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]