เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขอถาม สอง ข้อครับ เกี่ยวกับ คีย์บอร์ด กับ ประกัน
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 213
คือ ข้อหนึ่ง ประกันของ hp นี่่ประกันทั่วโลกเหมือนเอเซอร์ไหมครับ ถ้าหิวเข้ามาสามารถเข้าศูนย์ในไทยได้ไหมครับเห็นรุ่นพี่บอกว่าได้แต่ไม่รู้ชัวไหม อีกข้อ ถ้าหิวมาเครื่องคีย์เป็นeng จะเปลี่ยนทีหลังแล้วเสียเงินแบบ eee ได้ไหมครับ hp มีบริการไหมครับ ขอบคุณครับ แถมอีกข้อ แบต 6cell นี้ราคาประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 11/11/2008 3:16
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]