เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

บุคคลทั่วไป
อยากถามว่าเจ้าeeeใช้ดีปะครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
อยากถามว่าเจ้าeeeใช้ดีปะครับกล้วชื้อมาแล้วจะไม่ถูกใจ

โพสเมื่อ : 15/12/2007 11:50
Transfer the post to other applications Transfer

บุคคลทั่วไป
Re: อยากถามว่าเจ้าeeeใช้ดีปะครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
อยู่ที่ตัวคุณมากกว่าอ่ะครับต้องการเอาไปใช้ทำอะไรอ่ะถ้าผมนะชอบมากๆเลยเล็กเบาแบตนาน เล่นเนตcpu ไม่แรงไม่เห็นเป็นไร เพราะไมได้ใช้ทำงานหนักๆแค่เล่นเนตนอกสถานที่ได้สบายๆเบาๆก็พอใจแล้ว ^_^

โพสเมื่อ : 15/12/2007 17:14
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากถามว่าเจ้าeeeใช้ดีปะครับ
มืออาชีพ
24/11/2007 9:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 231
ตอนนี้ผมแทบจะใช้เป็นเครื่องหลักไปแล้งครับ เปิดทุกวันเลย ติดต้วตลอดเลยครับ
ที่สำคัญอยู่ที่คนใช้อีกน่ะครับ ส่วนผมมีึวามสุขมากที่ได้ใช้มัน ถึงคนที่มาทักจะว่า เครื่ิองคิดเลข บ้างล่ะ ทอคกิ้งดิคบ้างอ่ะนะ

โพสเมื่อ : 15/12/2007 17:52

มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
เอาเป็นว่า happy กับมันมาก รู้สึกว่าเป็นอุปกรณ์ที่คุ้มเงินมากๆ เลยครับ

โพสเมื่อ : 15/12/2007 20:06

[ค้นหา ขั้นสูง]