เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 2 (3)

Re: อยากทราบความรู้สึก หลังจากพี่ๆได้ใช้ eee แล้วครับ
มืออาชีพ
27/2/2008 13:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 261
สวัสดีคับผม
ผมใช้เนเครื่องหลักเลยครับ
ใช้เล่นเนต ดูหนัง ฟังเพลง
งานออกแบบ แปลงไฟล์หนังลงไอพอด
ทำรายงาน แต่งภาพ สารพัดนึกจริงๆคคับ
ตอนนี้ขายแลบทอป p.dual core ทิ้งไปแล้ว
มาใช้น้องสามอย่างเดียวเลย
คุ้มสุดๆ
หมดไป 18900 บาทได้ครบชุดเลยครับ
eee + ex.hdd + lg ex.dvd rom + 4 gb sd
ซื้อเลย คอนเฟิร์ม

โพสเมื่อ : 28/2/2008 16:15

บุคคลทั่วไป
Re: อยากทราบความรู้สึก หลังจากพี่ๆได้ใช้ eee แล้วครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
เกือบเป็นเรื่อง เนื่องจากเครื่องแล็ก กระเป๋าก็เล็ก เกือบหาไม่เจอแน่ะครับ
ข้อดีของความเล็กคือสามารถพาทั้ง dslr และ คอมไปด้วยกันได้ แต่ก่อนต้องเลือกเพราะเอาทั้งคู่มันหนักครับ
อยากให้แบตนานซัก 5 ชมน่าจะดี
ข้อเสียคือต่อออกจอนอก แล้วสัดส่วนมันแปลกๆครับ
ksongrit

โพสเมื่อ : 2/3/2008 12:44
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]