เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากให้มี Update ราคา Netbook ไว้ที่หน้าไหนหน้าหนึ่ง
มืออาชีพ
16/5/2008 13:43
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 161
คือ ผมไม่ค่อยได้ตามข่าวเท่าไหร่น่ะครับ
อยากจะเสนอว่า อยากให้มี update ราคาเน็ตบุ๊คแต่ละรุ่นแต่ละยี่ห้อ
ไว้ที่หน้าไหนสักหน้า (หรือว่าซ้ายมือของ Forum ที่ยังมีเนื้อที่ด้านล่างเหลือ) ซึ่งอาจจะรวมไปถึงอุปกรณ์เฉพาะของแต่ละยี่ห้อ เช่น แบตเตอรี่ , ฯลฯ ด้วยน่ะครับ เพราะบางทีคนที่กำลังจะซื้อ อาจจะได้ข้อมูลที่ดีขึ้นด้วย
รวมไปถึงคนที่สนใจ Netbook อย่างเราๆ ด้วยครับ

พอดีผมชอบเข้าไปอ่าน Mrpalm.com บ่อยๆ เห็นเค้าทำแล้ว รู้สึกว่ามัน
update ดี (ไม่ได้เลียนแบบนะ แค่เห็นว่าเขาทำแล้วดูน่าสนใจดี )

(ถ้าทำแล้วก็ขออภัยด้วย ไม่ค่อยได้ตามข่าวครับ)

โพสเมื่อ : 6/12/2008 19:51
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากให้มี Update ราคา Netbook ไว้ที่หน้าไหนหน้าหนึ่ง
มืออาชีพ
28/1/2008 16:57
จาก กทม.
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 201
เห็นด้วยจ้า จะได้เหมือนมือถือเลย เพราะปีหน้ามีทั้ง netbook, mid, umpc ทำช้า web มือถืออาจจะดึง traffic ไปเลยนะจ๊ะ

โพสเมื่อ : 9/12/2008 20:33
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากให้มี Update ราคา Netbook ไว้ที่หน้าไหนหน้าหนึ่ง
มือใหม่
17/10/2008 3:02
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 16
งั้นช่วงนี้ต้องใช้วิธีดันกระทู้ไปพลาง

Acer 110 ราคา ลดเหลือ 7900 -8500 แล้ว ขึ้นอยุ๋กับว่าจะรวม Vat รึไม่รวมแล้วแต่ร้าน

คงระบายของอาจจะมีรุ่นใหม่ๆมาไวๆ นี้ แล้ว

โพสเมื่อ : 10/12/2008 20:15

มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
มันติดขัดตรงที่ผมเองไม่ได้ไปเดินสำรวจราคาบ่อยๆ หากทำแล้วราคาไม่อัพเดทก็ไม่ค่อยอยากทำครับ ยกเว้นมีใครอาสาเดินสำรวจราคาแล้วส่งให้ผมครับ -_-"

โพสเมื่อ : 10/12/2008 20:28

[ค้นหา ขั้นสูง]