เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ถามคุณkiat และคนอื่น ๆครับ: ในอนาคตจะมีคลับสำหรับnetbook ยี่ห้ออื่น ๆ ไหม???
มืออาชีพ
15/7/2008 22:32
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 203
แต่ก่อนนี้มีแต่อาอี้ แล้วก็มีน้องวัน น้องวิน น้องมิ้น...

แต่ตอนนี้มีทั้ง อาลี(lenovo) พี่เบน(benQ) เฮียฟู(fujisu) พี่เดล(dell) แล้วญาติโกโหติกาอีกมากมายที่ทยอยมา

คุณkiat ครับมีความเป็นไปได้ไหมครับว่าจะมีการเพิ่มคลับใหม่ ๆ ขึ้น

แล้วใครที่ไม่มีคลับอยู่นี้ อยากมีคลับกันหรือเปล่า
วานบอกเครื่องที่ใช้แล้วขอความเห็นหน่อยครับ...

โพสเมื่อ : 10/12/2008 18:05

"Happiness is only real when shared"
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ถามคุณkiat และคนอื่น ๆครับ: ในอนาคตจะมีคลับสำหรับnetbook ยี่ห้ออื่น ๆ ไหม???
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ต้องขึ้นอยู่กับชุมชนครับ การจะมีห้องส่วนตัวหรือไม่ก็ขึ้นกับคนที่อยู่ว่ามีมากน้อยแค่ไหน มาคุยกัน มาแบ่งปันความรู้กันมากแค่ไหน เพราะหากเปิดห้องเยอะๆ แล้วร้าง มันคงสู้อยู่รวมๆ กันแล้วคึกคักกว่าไม่ได้

อย่างไรก็ตาม คงต้องขอความเห็นคนอื่นๆ ด้วยครับ

โพสเมื่อ : 10/12/2008 21:10

[ค้นหา ขั้นสูง]