เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สายไฟที่บานพับ รวมกันมีทั้งหมดกี่เส้นครับ คิดเล่นๆว่า หา socket มาใส่ ถอด กลับจอเป็น tabletpc น่า...
มืออาชีพ
13/7/2008 21:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 299
จะ work มั๊งครับ

สายที่อยู่น่าจะมีชุดจอ กับเว็บแคม

แค่สงสัยน่ะครับ ตรงบานพับน่าจะตัดแล้วต่อได้สนิท เอา socket สายไฟมาใส่ กลับหน้าได้ด้วย เวลาจะอ่านหน้าเว็บ ใช้ touch screen เลื่อนๆจอ

ส่วนอีกข้อที่สงสัยคือ จอมีวงจรอะไรหรือเปล่าที่เวลาสายไฟขาดชั่วขณะแล้วระบบจะรวนๆ

อืมๆๆ ???

เผื่อมีท่านผู้เอา 701 ไปว่างๆ น่าจะทำโชว์นะครับ

โพสเมื่อ : 12/12/2008 17:38
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]