เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

กำหนดการ มีทติ้ง ครั้งที่ 2 จัดเดือนมกราคม 52 วันอาทิตย์ ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น
มือสมัครเล่น
20/12/2008 7:15
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 83
ช่วยกันเสนอความคิดเห็นกันนะครับ ไม่อยากให้ทิ้งระยะเวลาจากครั้งแรกนานนัก ความเห็นผมนะครับ ผมเสนอให้ไปจัดที่เดียวกันกับที่ Club Asus EEE เขาจัดกัน ส่วนที่ Acer Shop ที่ไปกันครั้งแรก ปีหน้าผมได้ข่าวมาว่าเขาจะปิดแล้ว(ข่าววงในครับ) กว่าเราจะไปกันอีกเขาอาจจะยังไม่ปิดก็ได้ ใครที่อยากไปลองเข้ามาเสนอกันนะครับ

โพสเมื่อ : 29/12/2008 17:59
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]