เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

มีใครใช้ Mouse Bluetooth อยู่บ้างแนะนำหน่อยครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 17
มีใครใช้ Mouse Bluetooth อยู่บ้างแนะนำหน่อยครับ
ตามหัวข้อเลย พอดีเพิ่งได้เป็นเจ้าของ mini note 1001tu
เอามาใช้งาน office แต่ไม่สะ touchpad เลย ปุ่มมันไม่ถนัด เลยว่าจะหา mouse ,ใช้ และเห็นมัน build bluetooth มาด้วยเลยกะว่าจะมองหาดูครับ

แนะนำทีนะครับ
ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 7/1/2009 15:05
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มีใครใช้ Mouse Bluetooth อยู่บ้างแนะนำหน่อยครับ
มือสมัครเล่น
28/11/2007 20:42
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 73
ใช้อยู่ครับ ซื้อที่พันธ์ทิพย์ ถ้าจำไม่ผิด 700 บาท ตั้งเอามาใช้กับ PPC แต่ตอนนี้ใช้กับ mini note 1001tu เหมือนกันครับ สะดวกดี ไม่แกะกะ ไม่ต้องเสียบอะไรที่ notebook ด้วย

โพสเมื่อ : 7/1/2009 16:01
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มีใครใช้ Mouse Bluetooth อยู่บ้างแนะนำหน่อยครับ
มืออาชีพ
18/6/2008 19:31
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 191
ของผมใช้ Dell BT Mouse อ่ะครับ
ซื้อมาจาก กระทู้นี้
http://www.thaidellclub.com/board/index.php?topic=3579.0

780 บาท + ค่า EMS อีก 60 บาท

ไม่ได้โฆษณาและไม่ได้รู้จักคนขายนะ แต่ดูชื่อ login ผมในนั้นก็ได้ ว่าผมก็ซื้อมาแล้วเหมือนกัน คือแค่อยากจะบอกว่า โอนเงินให้พี่คนนี้ได้ครับ ไว้ใจได้ :)

พี่แก pack ของมาซะดีเชียว ตอนผมได้รับนะ นึกว่าผมสั่ง hard drive ซะอีก กันกระแทกซะ

ตัวมันน่าจะเหมาะกับ mini note มากกว่า msi wind ของผมอีกแน่ะ
แปะ dell ก็จริง แต่ไส้ในมันคือ logitech ครับ

โพสเมื่อ : 7/1/2009 16:18

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
อ้างถึง:

Terrapin เขียนว่า:
ของผมใช้ Dell BT Mouse อ่ะครับ
ซื้อมาจาก กระทู้นี้
http://www.thaidellclub.com/board/index.php?topic=3579.0

780 บาท + ค่า EMS อีก 60 บาท

ไม่ได้โฆษณาและไม่ได้รู้จักคนขายนะ แต่ดูชื่อ login ผมในนั้นก็ได้ ว่าผมก็ซื้อมาแล้วเหมือนกัน คือแค่อยากจะบอกว่า โอนเงินให้พี่คนนี้ได้ครับ ไว้ใจได้ :)

พี่แก pack ของมาซะดีเชียว ตอนผมได้รับนะ นึกว่าผมสั่ง hard drive ซะอีก กันกระแทกซะ

ตัวมันน่าจะเหมาะกับ mini note มากกว่า msi wind ของผมอีกแน่ะ
แปะ dell ก็จริง แต่ไส้ในมันคือ logitech ครับ

ลองติดต่อไปตามที่แนะนำมาแล้วครับ แหะๆ
ตกลงเป็นลูกค้าซื้อพรุ่งนี้แล้ว

ขอบคุณมากครับ

โพสเมื่อ : 8/1/2009 11:00

มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 51
ยินดีด้วยครับที่หาได้แล้ว ส่นผมก็ยังใช้แบบราคา 100 กว่าบาทอีกต่อป(ใช้มา 3 เดือนแระยังม่ะมีปัญหาให้เจอ)

โพสเมื่อ : 11/1/2009 20:46

มืออาชีพ
18/6/2008 19:31
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 191
คุณ Gate_pmk ได้ไม่ได้ยังไงก็แวะมาบอกด้วยนะครับ
เพราะเห็น Dell Thai Club ช่วงนี้ล่มบ่อย
กลัวจะไม่ได้รับของ เป็นห่วง เพราะดันซื้อตามที่ผมแนะนำ

แต่เห็นในบอร์ดนี้ก็มีขายนี่นา แต่แพงกว่าร้อยนึง :s

โพสเมื่อ : 12/1/2009 14:16

มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
ซื้อไปแล้วครับผม ไม่ต้องเป็นห่วงเน่อ

ปล.วันก่อนเดินไปดู HP shop ไปเห็น mouse laser bluetooth ของ HP กิเลสมันเกิดอีกแล้วครับ ฮึ่มๆ

โพสเมื่อ : 13/1/2009 9:55

[ค้นหา ขั้นสูง]