เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เกี่ยวกับ NOD32 เวลาอัพเดท
มือใหม่
15/11/2008 11:42
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
สงสัยมีเครื่องไหนเป็นบ้างค่ะ เวลาที่ NOD อัพเดท วันที่จะเป็นเมื่อวานไม่ใช้วันนี้ เหมือนเวลาจะช้าไป 1 วัน ไม่แน่ใจเป็นที่อะไรหรือว่าเป็นที่วินโดว์ค่ะ ใครช่วยอธิบายให้หน่อยเถอะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพสเมื่อ : 10/1/2009 16:20
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เกี่ยวกับ NOD32 เวลาอัพเดท
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 70
วันที่ของ windows หรือวันที่ที่แสดงการ updateของ nod ครับถ้าเป็นวันที่ของ NOD ก็ไม่แปลกครับ เดาว่าคงใช้ nod ที่ไม่ใช่ ของแท้ เวลาตั้งค่า update มันจะ update กับ server ที่ไม่ใช่ของ nod โดยตรง ทำให้ได้ไฟล์ updateที่มีวันที่ช้าไปบ้าง ช้าไปวันหนึ่งนี่ถือว่าดีแล้วครับ ของผมได้ไฟล์ที่รุ่นช้าไปตั้ง 3 วันเลย

โพสเมื่อ : 10/1/2009 17:32
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]