เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ดีใจมากครับ mo เป็น HDD 250 G แล้วครับ เล่นเอาเหนื่อยเลยครับ
มือสมัครเล่น
14/10/2008 19:03
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 66
ไปทำกับคุณอ้นมาครับ เล่นเอาเหนื่อยเลยครับเพราะมีปัญหากับ HDD ที่นำไปด้วย การประกอบไม่มีปัญหาครับ แต่ตอน HDD วิ่งมีเสียงดังมากครับ ต้องไปเอา HDD เก่ามาใช้ เป็น Hitachi 250 G ปรากฎว่าเงียบ smooth ดีครับ แต่เครื่องผมดันมีปัญหา ลง Window ไม่ได้ เล่นเอาคุณอ้นเหนื่อยเลย ใช้เวลาวิ่งไปมา 2 วัน ครับกว่าสำเร็จ

ขอบคุณคุณอ้นครับ ที่พยายามจนสำเร็จ เป็นอีกคนที่ยืนยันได้ว่าคุณอ้นเป็นช่างที่มีฝีมือและความรับผิดชอบสูงครับ

โพสเมื่อ : 12/1/2009 19:44
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ดีใจมากครับ mo เป็น HDD 250 G แล้วครับ เล่นเอาเหนื่อยเลยครับ
17/10/2008 22:33
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 53
ดีใจด้วยนะครับ ที่สำเร็จด้วยดี ( ผมก็รอแทบไม่ไหวแล้ว เข้ากรุงเทพฯวันพุธนี้จะรับโทรหาคุณอ้นแต่เช้าเลย )

โพสเมื่อ : 12/1/2009 20:33
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ดีใจมากครับ mo เป็น HDD 250 G แล้วครับ เล่นเอาเหนื่อยเลยครับ
มืออาชีพ
17/11/2008 9:17
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 181
" ........ ไปทำกับคุณอ้นมาครับ เล่นเอาเหนื่อยเลยครับเพราะมีปัญหากับ .... ที่นำไปด้วย การ .... ไม่มีปัญหาครับ แต่ตอน ...... มีเสียงดังมากครับ
ต้องไปเอา ...... มาใช้ ปรากฎว่าเงียบ smooth ดีครับ แต่ .... ผมดันมีปัญหา ...... ไม่ได้ เล่นเอาคุณอ้นเหนื่อยเลย ใช้เวลา .... ไปมา 2 ... ครับกว่าสำเร็จ

ขอบคุณคุณอ้นครับ ที่พยายามจนสำเร็จ เป็นอีกคนที่ยืนยันได้ว่าคุณอ้นเป็น .... ที่มีฝีมือและความรับผิดชอบสูงครับ ....... "

ทำไรกันน่ะ

อิอิ

ล้อเล่นนะครับ อย่าโกรธนะ

โพสเมื่อ : 12/1/2009 21:16
Windows XP SP2

ASUS EeePC 1000H 250GB White
Windows 7 ULTIMATE

14/10/2008 19:03
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 66
อ้างถึง:

STUV เขียนว่า:
" ........ ไปทำกับคุณอ้นมาครับ เล่นเอาเหนื่อยเลยครับเพราะมีปัญหากับ .... ที่นำไปด้วย การ .... ไม่มีปัญหาครับ แต่ตอน ...... มีเสียงดังมากครับ
ต้องไปเอา ...... มาใช้ ปรากฎว่าเงียบ smooth ดีครับ แต่ .... ผมดันมีปัญหา ...... ไม่ได้ เล่นเอาคุณอ้นเหนื่อยเลย ใช้เวลา .... ไปมา 2 ... ครับกว่าสำเร็จ

ขอบคุณคุณอ้นครับ ที่พยายามจนสำเร็จ เป็นอีกคนที่ยืนยันได้ว่าคุณอ้นเป็น .... ที่มีฝีมือและความรับผิดชอบสูงครับ ....... "

ทำไรกันน่ะ

อิอิ

ไม่ได้มาส่งการบ้าะครับ 5555

โพสเมื่อ : 13/1/2009 6:45

15/5/2008 13:55
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 90
อ้างถึง:

drstit เขียนว่า:
อ้างถึง:

STUV เขียนว่า:

ทำไรกันน่ะ

อิอิ

ไม่ได้มาส่งการบ้าะครับ 5555

คิดได้งัยครับเนี่ย ตอบได้ทุกช่องเลยครับ

โพสเมื่อ : 13/1/2009 8:03

[ค้นหา ขั้นสูง]