เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

รบกวนแนะการลงวิน Xp หน่อยครับ 900A
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 28
ตั้งแต่ซื้อมายังไม่ได้ลงวิน Xp เองเลยครับ พอดีคอมโดนไวรัสมาอยากจะลงใหม่ แล้วก็หาๆอ่านเอาเองตามกระทู้ต่างๆ จนมาเจอวิธีลงอยู่แต่ว่าผมฟอแมตแฟรชไดร์ให้ลงวินโด้ไม่ได้อะครับ มันขึ้น
The specified device is currently used by onther application[s]. P;ease close them before formatting the device.
ตลอดเลยอะครับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ ออ ถ้าใครมีลิ้งวินโด้ Xp ของ 900A รบกวนขอด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

โพสเมื่อ : 8/2/2009 20:45
Transfer the post to other applications Transfer

Re: รบกวนแนะการลงวิน Xp หน่อยครับ 900A
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 99
ตามที่อ่าน เข้าใจว่า จะลง windown ผ่าน USB ใช้ไหมครับ

ถ้าเข้าใจถูก เราก็ต้องมีเทคนิคนิดหน่อยนะครับ

ลองไปอ่านตาม link>> http://www.cmdevhub.com/blogs/install-windows-xp-usb นะครับ

โพสเมื่อ : 8/2/2009 23:46

Re: รบกวนแนะการลงวิน Xp หน่อยครับ 900A
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 28
ตอนนี้ผมลงวินโด้ที่โกสมาได้แล้วครับ แต่อยากลงวินโด้ที่ไม่โกสมั่งอะครับ ลองทำแล้วแต่มันไม่ยอมบูทอะครับ มีใครพอจะแนะได้ไหมครับ

โพสเมื่อ : 9/2/2009 13:28
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]