เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

สำหรับเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจจะซื้อคอมพิวเตอร์...ระหว่าง Netbook VS Notebook
มือสมัครเล่น
1/12/2008 10:59
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 57
ทางเราจะมีการอบรมฟรีค่ะ

สำหรับเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจจะซื้อคอมพิวเตอร์ใหม่กัน แต่ยังลังเลอยู่ระหว่าง Netbook กับ Notebook ค่ะ

รายละเอียดกิจกรรมการอบรม

How differ between Netbook Vs. Notebook ?

กิจกรรมในครั้งนี้ เราจะมาไขข้อข้องใจกับคำว่า เน็ตบุ้ค และ โน้ตบุ้คกันค่ะ

หลายๆท่าน อาจจะยังกำลังตัดสินใจในการที่จะเลือกซื้อระหว่าง Netbook และ Notebook กันอยู่ ไม่ก็สงสัยว่า 2 ตัวนี้ แตกต่างกันอย่างไรและเราควรจะเลือกซื้อหรือใช้ตัวไหนดีกว่ากัน งานนี้ ทาง acer มีคำตอบให้ค่ะ...

งานจะจัดขึ้นภายใน วันเสาร์ที่ 28 มีนาคม 2552 เวลา 13.00-15.00 น.ที่ร้าน Acer - Microsoft Digital Life Center @ CentralWorld ชั้น 4 โซน Atrium

โดยภายในงานท่านจะได้รับความรู้และข้อแนะนำต่างๆ จากวิทยากรมืออาชีพ

ท่านที่สนใจเข้าร่วมฟังการบรรยาย สามารถโทรมาสำรองที่นั่งได้ทีเบอร์ 02-6131439 หรือ e-mail มาที่ supansa_a@acer.co.th

รับแค่ 25 ที่นั่งเท่านั้นนะคะ...

แล้วพบกันในงานนะคะ.... ^^

โพสเมื่อ : 18/3/2009 16:46
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]