เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 2 (3)

บุคคลทั่วไป
Re: ผลการโอเวอร์คล๊อก ยกที่2!!! (หลังอับรอม0511)
Guest_บุคคลทั่วไป
ผู้ที่ test คงม่ายไปฟังเสียงเพื่อนแมวมา แว้วๆ นะครับ
ที่จริง ช็อตนี้ผมว่าเอามันส์ครับ เ็ห้นทำได้ ขนาดนี้ก็ โอแล้ว สู้ๆคับ
ม่ายรู้ว่าท่านที่เข้ามาโพสรุ่นไหนว่าเค้าน่ะกล้ารึเปล่า
แต่คน oc ตัวจริง น่าจะเข้าใจว่าอะไรเป็นอะไร
เจ้า eeePC เองที่จริง มันคงม่ายมีใครเอามานั่ง render หรือเล่นเกมส์โหดๆหรือทำงานไรโหดๆนักหรอก ผมเอาไว้นั่งเปิด web แลกเปลี่ยนความรู้กันคร้าบพ่น้อง
อ้อ แต่ถ้า test แล้วได้นานกว่า ชั่วโมงก็เอามาบอกท่านผู้ มาแว้วๆ ด้วยนะคับ ของผมยังม่ายกล้าครับ 555 วันก่อน เพื่อนมาจิ้มเล่น
ม่ายรู้มันจิ้มไปเลือก chip ตัวไหน ใน softFSB เล่นเอาต้อง format SDHC กันเลยครับ คือเห็นชื่อไฟล์ แต่คลิกไม่ได้
: seawind
ผมสมัครแล้วนะ แต่ม่ายตอบรับผมสักที ม่ายจายเหมือนกัน post เป็นชาวบ้านไปล่ะกัน

โพสเมื่อ : 27/1/2008 1:37
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ผลการโอเวอร์คล๊อก ยกที่2!!! (หลังอับรอม0511)
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
หากใช้ hotmail ให้เปลี่ยนเป็นอีเมล์อื่นครับ บริการของที่นี่มีปัญหากับแทบทุกเว็บที่ต้องส่งอีเมล์ยืนยันการเป็นสมาชิก

โพสเมื่อ : 27/1/2008 1:57

มือสมัครเล่น
26/6/2007 12:57
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 47
อะโห.. เยี่ยมจริงๆเลยค่ะ นอกจากรายละเอียดครบข้อมูลปึ้กแล้ว
ลีลาการเขียนนี่ทำเอาคนอ่านลุ้นตัวโก่งไปด้วยเลยนะคะเนี่ย ตื่นเต้นๆๆๆ หยั่งกะสงครามนางฟ้าแน่ะ
ขอบคุณมากค่ะสำหรับบทความดีๆ .. เป็นกำลังใจให้นะคะ
ปูเสื่อรอ จะคอยติดตามเลยค่ะ

โพสเมื่อ : 27/1/2008 18:59
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]