เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

บุคคลทั่วไป
มือใหม่รบกวนด้วยครับ
Guest_บุคคลทั่วไป
1 ตกลงว่า อัพแรมนี่ ประกันจะขาดมั้ยครับ แล้ว ที่เครื่อง ใส่ได้กี่slotครับ ใส่ แผงล่ะ 2gbได้ป่ะครับ

2. แรมที่อัพได้ คือ แรม โน๊ตบุ๊คปกติเลยใช่ม่ะครับ
3. ถ้าจะซื้อsdใส่นี่มีตัวไหนแนะนำมั้ยครับ ที่ความจุเยอะๆเร็วๆน่ะครับ
4.ผมลงwin xp pro แล้ว touch padมันใช้ไม่ได้อ่ะครับ ลงdriverหมดแล้วว

รบกวนด้วยครับบ ขอบคุณมากครับ

โพสเมื่อ : 14/1/2008 19:37
Transfer the post to other applications Transfer

Re: มือใหม่รบกวนด้วยครับ
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
1. แรมใส่ได้แผงเดียว ใส่ 2 GB ได้
2. แรม ddr 2 ความเร็วอย่างน้อย 400 MHz ครับ เป็นแบบ notebook ปกติ
3. sd card แบบ hispeed ที่ไม่ใช่ sdhc ความจุมากสุดมีแค่ 4 GB ครับ
4. ลองถอนโปรแกรม touch pad ออก รีบูทแล้ว ลงใหม่ดูครับ

โพสเมื่อ : 14/1/2008 22:25

[ค้นหา ขั้นสูง]