เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

เอาบรรยากาศงาน i-tech @ central world มาฝากจ้า
มือใหม่
28/8/2008 23:30
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 12
เอาบรรยากาศงาน i-tech @ central world มาฝากจ้า

โดยงานนี้จัดตั้งแต่วันนี้ ถึง 6 กันยายน 2552 นะครับโดยโซนที่จัดจะอยู่ชั้น 1 Central Court, Zone Eden

Open in new window

ซึ่งในงานนี้เราก็จะได้เห็น PDA จากทาง acer ด้วยเช่นกัน

เรียกได้ว่าเป็นอีกค่ายที่น่าสนใจอีกเช่นกัน

ส่วนพวก accessories ก็ยกขบวนมาให้เลือกมากมาย

ในส่วนของโทรศัพท์มือถือนั้น ก็ได้เดินมาถึงบูธ LG จะเห็นว่าได้นำมาอวดโฉมกันหลายรุ่น

ราคานั้นก็เรียกว่าน่าจับมาใช้สอย ทั้งด้วยความคุ้มค่าต่างๆ

และ jabra ก็ยังนำมาให้เลือกซื้อหากันอย่างครบ ใครที่ขับรถแล้วยังไม่มี handfree มางานนี้มีให้เลือกกันอย่างหลากหลาย

ในส่วนของกล้องนั้นก็ได้นำมาครบจากหลายๆยี้ห้อ และยังมีอุปกรณ์ต่างๆที่นำมาลดอีกด้วยเช่นกัน

ใครที่สนใจกล้อง VDO ต่างๆในงานนี้ก็นำมาให้ได้ผ่อนกันสบายๆ

ในส่วนของอุปกรณ์สำนักงานต่างๆ ก็มีมาให้เลือกกันอย่างครบทุกยี้ห้อและ มีหลายราคา

และยังได้ขนคอมพิวเตอร์มาให้เลือกพร้อมข้อเสนอพิเศษต่างๆ

มาถึงบูธซังซุงที่ยกขบวนมาครบ ทั้งโทรศัพท์มือถือ โน๊ตบุ๊ค เรียกได้ว่าอลังการงานสร้างมากๆ ตั้งแต่พนังานที่ตอบได้ทุกคำถาม
ทั้งในเรื่องของโปรโมชั่นต่างๆที่รวมกับบัตรต่างๆ ซึ่งตรงนี้คงจะต้องสอบถามกับทางพนักงาน

โซนตรงนี้ก็จะมี HP ก็ยกขบวนโน๊ตบุ๊ค มาครบเต็มอัตรา

ที่ยังขาดไม่ได้เลยคือ canon กับ sony ก็เรียกได้ว่ามาแบบยิ่งใหญ่อีกเช่นเดิม

sony ขนทัพมาทั้งตระกูลตั้งแต่กล้อง โทรศัพท์มือถือ จนไปถึงโน๊ตบุ๊ค
วันนี้ก็ขอลากันที่บูธ sony นะครับ ยังไงงานนี้จะมีถึงวันที่ 6 กันยายน ชั้น 1 Central Court, Zone Eden ที่ central world ว่างๆก็ไปเดินเล่นกันนะครับ

โพสเมื่อ : 2/9/2009 15:43
Transfer the post to other applications Transfer

Re: เอาบรรยากาศงาน i-tech @ central world มาฝากจ้า
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ขอบคุณครับ

โพสเมื่อ : 2/9/2009 23:58

Re: เอาบรรยากาศงาน i-tech @ central world มาฝากจ้า
มือเซียน
11/4/2007 23:16
จาก ราชอาณาจักรไทย
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 11294
ขอบคุณมากครับ ดีมากๆ เลย
เพิ่งเห็นที่เป็นบรรยากาศงานจริงๆ ก็คราวนี้แหละ
web อื่นๆ เวลาชมงานชอบถ่ายแต่ pretty กัน

โพสเมื่อ : 3/9/2009 1:26

มืออาชีพ
19/5/2009 20:10
จาก เหนือสุดสยาม
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 315
ขอบคุณครับ ไม่กล้าไปครับ กลัวเกิดกิเลส!

โพสเมื่อ : 3/9/2009 9:53
FlashFire : http://flashfire.org/xe/
Transfer the post to other applications Transfer

มือเซียน
11/4/2007 17:18
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 3995
ขอบคุณค่ะ เมื่อวานไปมาตอนเย็น คนว่างๆ เพราะเป็นวันธรรมดา
วันเสาร์-อาทิตย์นี้คงคึกคักค่ะ

โพสเมื่อ : 3/9/2009 10:46

[ค้นหา ขั้นสูง]