เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

SIS เปิดวันเสาร์รึเปล่าครับ อีก1 เดือนประกัน U100ผมจะหมดปัญหาตอนนี้เครื่องมองไม่เห็น SD Card
มือใหม่
20/10/2008 16:45
จาก www.colliers.co.th , Sukhumvit 2
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 20
ลองเอาSD Card ของคนอื่นมาใส่แล้วก็ยังมองไม่เห็นอะ ตอนนี้เลยต้องดึงออกจากกล้องแล้วต่อผ่านUSB Port ทาง Card reader ครับ ต้องถ่ายรูปบ่อยซะด้วยปรกติเอาออกมาจากกล้องก็เสียบต่อได้เลยสะดวกดี

โพสเมื่อ : 11/9/2009 14:22
Transfer the post to other applications Transfer

Re: SIS เปิดวันเสาร์รึเปล่าครับ อีก1 เดือนประกัน U100ผมจะหมดปัญหาตอนนี้เครื่องมองไม่เห็น SD Card
มือใหม่
20/10/2008 16:45
จาก www.colliers.co.th , Sukhumvit 2
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 20
วันเสาร์ที่ผ่านมาผมเอาเจ้า U100 ผมไปส่งเครมซ่อม ที่SIS ฟอร์จูนชั้น 4ตรง USB Port และ Port SD Card ฝั่ง ขวามือไม่ทำงาน ประกันจะหมด วันที่ 29 เดือนนี้ นัดรับเครื่องคือเสารืหน้า โชคดียังเก็บใบเสร็จร้านที่ซื้อมา และพวกสติ๊กเกอร์ วารันทีบนตัวเครื่องตอนวันแรกที่ซื้อมาเอาสก๊อตเทปใสมาปิดทับเลยยังมองเห็นชัดเจน ไม่รู้ว่าจะต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรรึเปล่ากำลังลุ้นอยู่ครับ เพราะบอกน้องพนักงานเค้าไว้ถ้ามีค่าใช้จ่ายให้ช่วยโทรมาบอกก่อน อย่าเพิ่งทำอะไรทั้งนั้น

โพสเมื่อ : 14/9/2009 11:19
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]