เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

อยากได้ Ghost file Windows xp sp3 สำหรับ Dell inspiron mini12
มือสมัครเล่น
26/10/2008 22:09
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 25
ช่วยด้วยค้าบบ ลงวินโดวส์ไม่ได้อ่า พอดีซื้อเครื่องมา แล้วมันติดวิสต้ามาให้ อืดโคตรๆ พอเอามาลงวินโดวส์ใหม่ มันก็ไม่ได้อ่าคับ เพราะตัวนี้มันใช้ Hardisk PATA รึเปล่า ไม่แน่ใจ ขอผู้ใจบุญที่ใช้รุ่นนี้ช่วยทำไฟล์ Ghost file Windows xp sp3 สำหรับ Dell inspiron mini12 แจก จะเป็นพระคุณมากครับผม

mail ผมนะคับ tumcup07@hotmail.com

โพสเมื่อ : 12/1/2010 13:05
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากได้ Ghost file Windows xp sp3 สำหรับ Dell inspiron mini12
มือสมัครเล่น
18/10/2009 0:04
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 46
ไม่ลองไปหาโหลดพวก ghost xp ที่ใช้ได้ทุกเมนบอร์ด ตามเว็บบิทอ่ะครับ
แล้วตามด้วยลงไดรเวอร์ ก้อโอเคแล้ว ลองหาดูนะครับ ถ้าไม่เจอจริงๆ จะมาเอาที่บ้านผมก้อได้

ปล.บ้านผมอยู่บางกะปิ

โพสเมื่อ : 12/1/2010 18:59

[ค้นหา ขั้นสูง]