เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ใบหยกสกาย เปิด ?บุฟเฟต์ผลไม้ไทย? เต็มรูปแบบ แห่งแรกและแห่งเดียวในประเทศไทย
มือสมัครเล่น
19/6/2007 15:36
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 63
เพื่อเป็นการส่งเสริมเกษตรกรไทยผู้ปลูกผลไม้ และเพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์ผลไม้ไทยให้เป็นที่รู้จักมากยิ่งขึ้น
ใบหยกสกาย จึงเปิดบุฟเฟต์ผลไม้ไทยเต็มรูปแบบ ที่ Fruit Court ที่เป็นแหล่งรวบรวมสุดยอดผลไม้ไทยจากทั่วทุกภาค มาบริการกันอย่างจุใจ ตลอดทั้งปี โดยไม่ต้องเดินทางไปถึงแหล่ง อาทิ ทุเรียน มะเฟือง มะไฟ มะม่วง แตงโม มังคุด เงาะ มะขามหวาน กระท้อน ฝรั่ง ฯลฯ ในหลากหลายรูปแบบทั้งรับประทาน แบบสด อบแห้ง ฉาบ แช่อิ่ม ดอง ลอยแก้ว ผลไม้ปั่น เชอร์เบท น้ำผลไม้สด สลัดผลไม้ เยลลี่ผลไม้ ฯลฯ โดยผู้ที่สนใจสามารถรับประทานได้แบบบุฟเฟต์ คือ ไม่จำกัดจำนวนเพียงท่านละ 150 บาทสุทธิ หรือจะเลือกซื้อกลับบ้านได้ในราคาสุดคุ้มทั้งสำหรับชาวไทยและต่างชาติ พร้อมภาชนะที่สวยงามแบบไทยๆ

โปรโมชั่นพิเศษ! เมื่อซื้อบัตรชมวิว ที่จุดชมวิว ชั้น 77 และ ชั้น 84 จะได้รับส่วนลด บุฟเฟต์ Fruit Court ลด50%

บุฟเฟต์ Fruit Court
โรงแรม ใบหยกสกาย ชั้น 18
เวลา 9.00 ? 24.00 น.
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ 02-6563000 กด 4

Link: www.weloveeating.com

แนบ ไฟล์:

jpg  Picture-1.jpg (0.00 KB)

โพสเมื่อ : 21/6/2007 20:28
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ใบหยกสกาย เปิด “บุฟเฟต์ผลไม้ไทย” เต็มรูปแบบ แห่งแรกและแห่งเดียวในประเทศไทย
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ขอบคุณครับ ขนาดเป็นบุฟเฟต์ผลไม้ไทยยัง 150 บาท แต่ก็ถือว่ากินเอาบรรยากาศไปด้วย ก็น่าจะโอเคนะ อาจจะเป็นการชมวิวในตึกใบหยกที่ประหยัดที่สุดแล้ว

โพสเมื่อ : 21/6/2007 21:35

Re: ใบหยกสกาย เปิด “บุฟเฟต์ผลไม้ไทย” เต็มรูปแบบ แห่งแรกและแห่งเดียวในประเทศไทย
มืออาชีพ
19/6/2007 16:31
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 172
เค้าน่าจะเอาผลไม้มาทำเป็นอาหารบ้างนะคะ พวกขนมหวาน ไอศครีม ฟองดูว์
ใช่ป่ะ เพิ่มมูลค่าให้ผลไม้ได้เลยนะ

อืม....แต่ตึกใบหยก ยังไม่เคยไปเลย
แบบบุฟเฟ่ใช่ป่าวคะ อยากไปจัง...ไปกันเหอะต่ะเอง แต่ไม่เอาผลไม้นะ กินไม่หมดอ่ะ ..เบื่อก่อง อิอิ

โพสเมื่อ : 22/6/2007 9:07

Re: ใบหยกสกาย เปิด ?บุฟเฟต์ผลไม้ไทย? เต็มรูปแบบ แห่งแรกและแห่งเดียวในประเทศไทย
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 57
น่าสนใจครับ แต่เหมือนว่าจะให้กินแทนอาหารหลักเลยนะ 555 ที่ตึกนี้ผมเคยไปแล้วครับ บรรยากาศวิวกรุงเทพมหานครมุมสูง เขาว่ากันว่าถ้าท้องฟ้าใสไม่มีเมฆสามารถมองเห็น สนามบินดอนเมืองได้เลยนะ ตอนผมไปเป็นตอนกลางคืนก็เลยดูไฟกรุงเทพแทน น่าไปครับ

โพสเมื่อ : 22/6/2007 10:28
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]