เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

« 1 (2)

Re: Review Lenovo 10-3T Tablet PC
มือวาง
29/12/2007 7:41
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 526
ต้องขอโทษด้วยครับ... เห็นทักมาผมเลยเอะใจ โทรไปถามใหม่อีกที
ผมว่าเมื่อวานก็บอกชื่อรุ่นกับอธิบายละเอียดแล้วนะว่าเป็นรุ่นที่หมุนหน้าจอกลับได้
เค้าก็ยืนยันว่ามีของ ตามราคาที่โพสไว้

เลยโทรไปถามอีกที คนขายฟังผมไม่เข้าใจจริงๆ
บอกชื่อรุ่นชัดๆว่า S10-3T ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี
ย้ำแล้วย้ำอีกก็ยังเบลอๆ เลยต้องขอคุยกับคนอื่น
สรุปได้แล้วว่ารุ่นนี้ของไม่มีแล้วครับ

เลยโทรไปถามเพิ่มเติมอีกหลายๆร้าน
ตอบเหมือนกันคือ ไม่มีของเลย
มีร้านนึงโทรเช็คสต็อกกรุงเทพฯ ทั่วประเทศ(เค้าอ้างว่าออนไลน์เช็คได้)
ก็ไม่มีของแล้วแน่ๆ
เอาเป็นว่าถ้าจะเล่นรุ่นนี้ คงต้องหาซื้อมือสองแล้วครับ
(ยกเว้นว่าเจอร้านที่มีของตกค้างจริงๆ)

โพสเมื่อ : 28/8/2010 12:10
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Review Lenovo 10-3T Tablet PC
มือใหม่
13/2/2010 22:08
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
ลองเช็คในเวปของ เจไอบี
รุ่นนี้ตั้งไว้ 15,900 ครับ แต่ซีพียู เป็นตัว 1.66

ในอีเบย์ ราคาประมาณ 400$ แต่เป็นมือสอง
ส่วนมือหนึ่ง 499$

ถ้าบ้านเราฟรีแวท ก็น่าสนเหมือนกันครับ
ใจจริงอยากลองดูตัวจริงด้วย อยากรู้ว่าถ้าเอามาอ่านพวกอีบุ๊ค เป็นไงบ้าง
เปรียบเทียบกับไอแพด

โพสเมื่อ : 28/8/2010 17:07
Transfer the post to other applications Transfer

มือวาง
29/12/2007 7:41
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 526
เท่าที่อ่านๆเกี่ยวกับรุ่นนี้นะครับ
อย่างแรกที่ต้องทำคือลง Windows 7 Home Premium ขึ้นไป
แล้วทัชสกรีนจะแสดงความสามารถของมันเต็มที่
แล้วก็ไม่ต้องลงโปรแกรมของLenovoที่ให้มา
แค่นี้ก็ลื่นกว่าเดิมเยอะ

แต่ถ้าใช้เป็นอีบุ๊ครีเดอร์อาจมีปัญหาอ่านยากบ้างในบางมุม
เห็นบางรีวิวบอกว่ามองเยื้องแล้วอ่านยาก

โพสเมื่อ : 28/8/2010 21:32

[ค้นหา ขั้นสูง]