เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ช่วยแนะนำวิธีต่อ usb wifi ผ่านน้องวันทีครับ
มือใหม่
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 15
พอดีเกิดอาการคันมือไปซื้อ usb wifi n-13 ของ asus มากะว่าจะใช้เป็นตัวปล่อยไวไฟใช้เล่นเกม psp online พอได้ของก็จัดการลงไดรเวอร์เสียบ usb ปรับให้เป็น ap mode เพื่อกระจายไวไฟ ปิดตัววินโดวส์ไฟร์วอลล์และตัวแอนตี้ไวรัส แต่ปรากฏว่ามันไม่ยอมปล่อยไวไฟออกมาเหมือนมีอะไรมาบล๊อคสัญญาณไว้ แต่พอเปิดเครื่องเล่นเกมมันกลับรับสัญญาณได้แต่ออนไลน์ไม่ได้ กลับมาดู status ที่เครื่องมันบอกว่า limited or no connectivity ไม่รู้เหมือนกันว่าจะทำยังไง เข้าไปปรับที่ตัว usb ก็ไม่ได้ อยากจะขอคำชี้แนะหน่อยครับ อ้อ น้องวันของผม a 150 hd 120 ram 1.5 g ครับ

โพสเมื่อ : 3/7/2010 12:19
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]