เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ติดตั้งกล้องเวบแคมไม่ได้ค่ะ TT'
มือใหม่
21/9/2010 15:24
จาก นนทบุรี
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 2
คืออย่างนี้น่ะค่ะ ตอนซื้อกล้องมาใหม่ๆ ตอนเสียบที่ร้านมันเสียบเข้าน่ะค่ะแต่พอมาเสียบที่บ้านมันขึ้นว่า creation of the video preview failed Please check the device connection and make sure that the device is not being used by another application or user. แบบนี้อะค่ะ TT' แล้วกล้องของหนูมัน รุ่น MD tech 6 อ่ะค่ะมันฟรีไดรเวอร์ แล้วต้องทำไง ค่ะ ตอนเสียบหนูก็ไม่ได้เปิดโปรแกรมอะไรเลยน่ะค่ะ แต่ ไม่รู้ทำไมมันถึงขึ้นแบบนี้อะค่ะ ต้องทำยังไงอ่ะค่ะ TT' ถ้ารู้ยังไง ก็ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ :')

โพสเมื่อ : 26/9/2010 19:39
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]