เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ขาย NB Acer Aspire 4551 AMD สวยและถูก ครับ สภาพ 98%
มือใหม่
29/3/2009 20:06
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 9
ขาย NB Acer Aspire 4551 AMD สวยและถูก ครับ

สเปกดีลื่นเล่นได้ ทุกอย่าง ประหยัดพลังงาน ใช้ได้เกือบ 3 ชั่วโมงครับ จอใหญ่ บางเบา ราคานี้คุ้มกว่าซื้อ netbook ครับ driver ครบ ใช้งานง่ายปัญหาน้อยไม่มีงอแงครับ หน้าจอไม่มี dead pixelครับ

ขาย 11500

spec
CPU AMD Athlon II P320 (2.1 GHz,1 MB L2)
Chipset AMD M880G Chipset
Graphic ATI Radeon HD 4250
Display 14.1 inch WXGA (1366x768) LED
Memory 1 GB DDR3 bus1333
Hard Disk 320 GB 5400 RPM
Drive DVD Writer (Dual-Layer, DVD-RAM Support)
Web Camera Video Conference with integrated Acer Crystal Eye high-definition
Port & Interface USB 3
Firewire No
DVI No
D-Sub/VGA Yes
e-SATA No
HDMI Yes
Card Reader Multi-in-1 card
Express Slot No
Finger Print No
Connection
Wireless Lan 802.11b/g/n wireless LAN
Bluetooth Yes
LAN Yes
Modem Yes
Battery Details Li-ion

อุปกรณ์ : ครบ
ราคา : 11500
สภาพ : สภาพใหม่มาก 98%
ตำหนิ : ไม่มีรอย แม้แต่นิดเดียวครับ
วันที่ซื้อมา : -
ประกัน :เหลือ 7 เดือนครับ
เหตุผลในการขาย : ต้องการเงินครับ
หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 085-9955-805
วิธี ส่งมอบสินค้า : ส่งทางไปรษณีย์, เจอตัว รัชดา ลาดพร้าว

Open in new window

ผมตั้งราคาตาม มือสองที่ขายกันในบอร์ดนี้
ต้องขออภัยไม่สะดวกไปส่งนะครับ งานเยอะครับ วันนี้ผมอยู่แถว รัชดา ลาดพร้าว
ถ้าอยากให้ส่งพัสดุก็ไม่มีปัญหาครับ ดูประวัติผมในเว็ปได้ครับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆทั้งสิ้น
ติดต่อนะครับ 085-9955-805
+++++ผมขออนุญาตขายคนที่ให้ราคาใกล้เคียงที่สุดก่อนนะครับ+++++
ผ่านไปมาช่วยดันด้วยนะครับ
ขอขอบคุณทุกท่าน มานะที่นี้ด้วยครับ

โพสเมื่อ : 3/12/2010 17:37
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]