เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

Ipad 2 จะเข้าไทยแล้วหรือครับ คอนเฟิร์มที??
มือใหม่
29/4/2011 15:33
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 3
แฟนผมอยากได้ Ipad 2 มากมาย รบเร้าทุกวัน จนจะสั่ง pre-order ให้คุณเธออยู่แล้ว แต่เห็นมีคนบอกว่า Ipad 2 กำลังจะเปิดตัวในไทยต้นเดือนหน้านี้

จริงหรือเปล่าครับ? เพราะตอน Ipad 1 กว่าจะเข้าไทยนานมากๆ ใครช่วยคอนเฟิร์มที ว่าจะเข้าไทยเมื่อไหร่ ซื้อได้ที่ไหน และราคาเท่าไหร่ ขอบคุณทุกคำตอบครับ

โพสเมื่อ : 29/4/2011 15:36
Transfer the post to other applications Transfer

Re: Ipad 2 จะเข้าไทยแล้วหรือครับ คอนเฟิร์มที??
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ข่าวหลายกระแสบอกว่า iPad 2 จะพร้อมวางขายในประเทศไทยวันที 6 พฤษภาคมนี้ครับ รออีกแค่สัปดาห์เดียวก็คงรู้แล้วว่าข่าวนี้จริงหรือหลอก เรื่อง iPad 1 เข้าไทยช้าเพราะ firmware ตอนนั้นยังไม่มีคีย์บอร์ดภาษาไทย Apple ต้องรอจนพัฒนาเสร็จแล้วก็วางขายทันที

โพสเมื่อ : 29/4/2011 15:58

Re: Ipad 2 จะเข้าไทยแล้วหรือครับ คอนเฟิร์มที??
มือใหม่
จาก แม่ตั้งให้
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
ได้ยินข่าวมาค่อนข้างหนาหูเหมือนกันค่ะ ว่า Ipad 2 จะขายในไทยวันที่ 6 พค นี้
คราวที่แล้วที่ Ipad 1 เข้า เราไปซื้อที่ Power Buy มาค่ะ คราวนี้ Ipad2
เราว่า Power buy มีขายแน่นอนค่ะ อีกที่ก็น่าจะเป็น Shop ของ Apple แล้วละค่ะ
แต่ไม่รู้ว่าที่ Shop จะเปิดให้จองอย่างเดียวหรือเปล่า น๊า อันนี้ต้องติดตาม

โพสเมื่อ : 3/5/2011 17:54
Transfer the post to other applications Transfer

มือเซียน
24/3/2009 18:23
จาก จังหวัดเลย
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 1194
เดี๋ยวนี้ประเทศไทย หันมาเลือกค่าย AP กันจังเลย

โพสเมื่อ : 4/5/2011 12:08

[ค้นหา ขั้นสูง]