เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

ปรึกษาเรื่องทัชสกรีนหน่อยครับ ต้องลอกออกกี่ชั้น
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 39
ได้ของมากองไว้เต็มบ้าน แต่ยังไม่มีเวลาโมสักทีครับ

นั่งมองทัชสกรีนที่ส่งมา...

มีแผ่นกระดาษสีน้ำตาลติดมาด้วย
เหมือนกับเวลาไปซื้อแผ่นพลาสติกน่ะครับ
เชื่อว่าอันนี้คงต้องลอกออกเวลาจะติดจริง ๆ

แต่อีกด้านหนึ่ง
มีสติกเกอร์ใสขุ่นเล็กน้อย
ที่มีจุดอยู่เยอะ ๆ
ไม่รู้ว่าลอกออกได้ไหมครับ
ถ้าลอกออกได้จะดีมาก
เพราะจะทำให้จอใสแจ๋วจริง ๆ

ทัชสกรีนอันนี้ สั่งซื้อมาจาก ebay ที่ส่งจากทางไต้หวัน
(ใน ebay จะมี 2 ค่าย คือ ไต้หวัน กับ ฮ่องกง)

ใครสั่งซื้อมาแล้่วช่วยบอกด้วยนะครับ
ที่แน่ ๆ คือของคุณ Teerachai แน่นอน...

(ขออภัยนะครับ วันนี้ไม่ได้ติดรูปมาด้วย
หลายคนอ่านแล้วอาจนึกไม่ออก
ไว้จะถ่ายรูปมาโพสต์ใหม่นะครับ)

โพสเมื่อ : 11/2/2008 11:01

Re: ปรึกษาเรื่องทัชสกรีนหน่อยครับ ต้องลอกออกกี่ชั้น
มืออาชีพ
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 200
ลอกออกทั้งสองแผ่นครับ ด้านสีน้ำตาลคือด้านที่ติดเข้าหา lcd ซึ่งมีเทปกาวสองหน้าติดตามขอบอยู่
ผมซื้อจาก ebay ที่คุณช่วยผมประมูลในนาทีสุดท้าย แล้วทำให้ผมต้องจ่ายเพิ่มอีกหลายดอลล์นั่นแหละครับ :D

โพสเมื่อ : 11/2/2008 14:54
Transfer the post to other applications Transfer

Re: ปรึกษาเรื่องทัชสกรีนหน่อยครับ ต้องลอกออกกี่ชั้น
มือสมัครเล่น
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 39
เอ่อ...ขอบคุณมากครับ...

ฮือ ข้อยผิดไปแหลวววว....

โพสเมื่อ : 11/2/2008 16:50

มืออาชีพ
28/11/2007 15:18
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 138
ผมก็เพิ่ง bid มาได้วันนี้ตอนเที่ยงๆ เองครับ 31.99$ ส้มหล่นจริงๆ ถูกที่สุดที่เคยเจอ ถ้ามีปัญหาผมฝากเนื้อฝากตัวขอคำปรึกษาเหล่าอาจารย์ทั้งหลายด้วยครับ

โพสเมื่อ : 11/2/2008 23:11
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]