เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

พรุ่งนี้คุณจะซื้อ new iPad ที่ไหนกันบ้างงง
มือใหม่
จาก แม่ตั้งให้
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 4
ถามเฉยๆ เพื่อมีคนรอซื้อเหมือนกันค่ะ เราจะไปดูที่ Powerbuy สาขา บางนา ค่ะ ใกล้บ้าน ที่ powerbuy ก็เป็นอีกร้านที่เราแนะนำเลยนะ ซื้อง่ายไม่ต้องไปจองเหมือนอย่าง dtac ค่ะ มีสาขาที่ขายก็ 14 สาขา สาขาที่พิเศษหน่อยคือที่ชิดลมค่ะ ไปรอซื้อได้แต่เช้าเลย ถ้าติดคิวที่ 1-5 ได้ voucher 2000 บาทด้วย เฉพาะที่ชิดลมเท่านั้น เราคงไปไม่ทันแน่นอนค่ะ ซื้อใกล้ๆ บ้านละกัน สะสมแต้ม 1 card ได้ด้วย ^^

สาขาทั้ง 14 ที่ขาย new iPad ก็มีตามนี้ค่ะ สาขาชิดลม, เซ็นทรัลเวิลด์, พระราม 3, พระราม2, แจ้งวัฒนะ, ลาดพร้าว, บางนา, ปิ่นเกล้า, รัตนาธิเบศร์, ศรีนครินทร์, มาบุญครอง, พระราม9 และที่จังซีลอนภูเก็ต , หัวหิน

ราคาตามนี้จ้า

Open in new window

โพสเมื่อ : 26/4/2012 15:23

แก้ไขโดย kapooklook เมื่อเวลา 26/4/2012 17:20:40
Transfer the post to other applications Transfer

[ค้นหา ขั้นสูง]