เข้าระบบ

ชื่อเรียก:

รหัสผ่าน:

จำฉัน

ลืมรหัสผ่าน?

สมัครสมาชิก!

เมนู

tik
อยากได้โปรแกรมอัดวีดีโอ จากกล้อง eee
Guest_tik
ที่มีมามันจับได้แต่ภาพนิ่งอ่ะ อยากได้โปรแกรมที่ใช้อัดภาพเคลื่อนไหวได้ และอัดเสียงพร้อมกันไปเลย เอ.........eee มีไมค์ในตัวอ่ะเปล่าอ่ะ

โพสเมื่อ : 26/2/2008 20:35
Transfer the post to other applications Transfer

Re: อยากได้โปรแกรมอัดวีดีโอ จากกล้อง eee
มือเซียน
17/4/2007 16:25
กลุ่ม:
ผู้คุ้มกฎ
โพส: 15242
ลองดูตัวนี้ครับ เป็นฟรีแวร์ด้วย http://www.yawcam.com คิดว่าน่าจะบันทึกวีดีโอได้

Eee มีไมค์อยู่ใต้เครื่องครับ เป็นรูเล็กๆ ใต้ touch pad อีกที

โพสเมื่อ : 26/2/2008 22:15

tik
Re: อยากได้โปรแกรมอัดวีดีโอ จากกล้อง eee
Guest_tik
ขอบคุณมากครับ

โพสเมื่อ : 26/2/2008 23:17
Transfer the post to other applications Transfer

มืออาชีพ
27/2/2008 13:21
กลุ่ม:
สมาชิก
โพส: 261
ง่ายที่สุดก็ window movie maker คับ
เพราะมีอยู่ในวินโดวส์อยู่แล้วคับบ
ผมลองใช้แล้วภาพและเสียงออกมาชัดดีมากคับ
ลองดูนะคับ

***สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ***

โพสเมื่อ : 28/2/2008 12:21

[ค้นหา ขั้นสูง]